[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

lại bị thêm 1 lần nữa !
bác ko hiểu ý mình à? nếu do mạng thì nó se ko bao giờ bị như vậy !
nếu đựt mạng hay gì thì nó sẽ connect hết , chứ ko bị tình trạng như vậy !
hơn nửa, lúc bị như vậy , mình vao web thử thì bình thường !mạng vẫn tốt , còn nói proxy die thì càng ko , chả nhẽ die hết , trong khi các proxy đó ko die ! sau login vào vẫn gõ bình thường , check các proxy đều good hết !
đây là tất cả id đều bị , cái thì pause , cái thì connect như trong hình !
bạn của mình mạng fpt ( mình vnpt ) cũng bị ! nhưng mà lâu lau mới bị thôi !
mình thì mấy hôm bị liên tục !
có ai bị ko nhỉ >?

Theo như hình thì một loạt lỗi kết nối mà

lỗi này là bị gì dị? sao tui mở soft nào cũng như thế hichic

Bạn vào link ở page 1 để update bản mới nhất. Nó báo có update mà

bác Xuân Đức ơi cho em hỏi.. những acc e log vào ko làm 1 tý rồi tích pause lâu có bị sao không?

e mới dùng soft của bác lần đầu nên có gì hỏi ko phải thông cảm cho e nha ;">
:binhsua10:

cho em hỏi sao soft của bạn cứ đánh code là nghe tưng tưng à nghe nhức đầu qá có thể chỉ minh cach nào tắt tiếng tưng tưng đó k??
mình đã tắt âm thanh nhưng vẩn nghe:binhsua10:

mọi ngừoi cho hỏi mình muốn đánh mega thì down bản small delay hay ban thường dùng tôt hơn vậy

Máy thằng em mình nó bị che mất số thứ 2 ở ô đếm thời gian thì chỉnh thế nào vậy bạn.

Tình hình là bác XD kiểm tra lại cái soft Pix gấp, lỗi kết nối IP chính liên tục. Đang làm việc mà Pause lại nghỉ giải lao hay log thêm acc khi start lại thì ID của IP chính lỗi kết nối hết, có khi mới log vào cũng ko dc trong khi ID proxy thì làm việc bình thường. Lỗi này không phải do đường truyền mạng của mình vì xài soft Bubu không bị tình trạng này.

Tình hình là bác XD kiểm tra lại cái soft Pix gấp, lỗi kết nối IP chính liên tục. Đang làm việc mà Pause lại nghỉ giải lao hay log thêm acc khi start lại thì ID của IP chính lỗi kết nối hết, có khi mới log vào cũng ko dc trong khi ID proxy thì làm việc bình thường. Lỗi này không phải do đường truyền mạng của mình vì xài soft Bubu không bị tình trạng này.
Haizzzzzzzz.........
Mình cũng bị như thế, chán thật. Từ trưa đến giờ ko làm được gì

có ai cho mình mượn 0.5wmz or lr ko ! đang kẹt ko có tiền mua soft ! inbox cho mình nha chủ nhật pay lại cho :binhsua04:

close bạn : banh_xeo đã cho mình mượn .

Last edited by a moderator:
Truy cập vào trang web bị từ chối

Bạn không có quyền truy cập vào trang web tạihttp://199.91.153.99/k5iy7ww968rg/zt5h7du59ovz64y/Captchapro_Pixprofit.zip. Bạn cần đăng nhập.
Lỗi HTTP 403 (Forbidden): Máy chủ từ chối hoàn thành yêu cầu
Bác XĐ xem hộ em sao nhấn vào link tải soft pix nó lại báo tnày với, các link soft khác download bt

Truy cập vào trang web bị từ chối

Bạn không có quyền truy cập vào trang web tạihttp://199.91.153.99/k5iy7ww968rg/zt5h7du59ovz64y/Captchapro_Pixprofit.zip. Bạn cần đăng nhập.
Lỗi HTTP 403 (Forbidden): Máy chủ từ chối hoàn thành yêu cầu
Bác XĐ xem hộ em sao nhấn vào link tải soft pix nó lại báo tnày với, các link soft khác download bt

chắc do nhiều người down nên quá tải, đợi chút là được thôi mà

ai cho mình mượn 0.5$ mua soft cạp háo với,chủ nhật trả :(

mấy bác cho em hỏi là cái soft này làm quán net dc ko
nhà em mở quán net
mà không dc xài máy chủ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,874
170,936
Latest member