[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

bạn kia đã có ý tốt giúp đở rùi mà bạn còn nói thế trên soft asian người ta có thể chỉnh số code của bạn theo % ví dụ bạn đánh 1k code thì nó chỉnh 10% bạn còn 900 code thui ... thằng reg của bạn ăn 10% kia tình trạng này cũng nhiều rùi :binhsua104:

bạn kia thuê mình mà :)) cảm ơn giải đáp hộ thắc mắc nhé :)))))

bạn kia thuê mình mà :)) cảm ơn giải đáp hộ thắc mắc nhé :)))))

Làm Kolo sao không tự vào trang web mà đăng ký, giá kolo đã bèo mà còn phải trích % ra nữa, lấy gì mà ăn.

bác Đức fix lại giùm.lệch code bị ban.

Nếu gõ 2 khung thì cái này do k nhìn kỹ màn hình màu xanh khi gõ đây mà, hay là trong khi gõ hay kích vào ô NextImg, do mình mà giờ đổ lỗi cho bác xuân đức thì thiệt là, đang gõ nè, bt có lệch đâu @@

Trường hợp thứ 2 lệch code xuất hiện.

Bác Xuân Đức cho em hỏi tên miền xsoftvn.com bác mua ở đâu thế, quản trị tại enom, giờ tìm mua mà sợ die, bác cho địa chỉ để mua với.

Nếu gõ 2 khung thì cái này do k nhìn kỹ màn hình màu xanh khi gõ đây mà, hay là trong khi gõ hay kích vào ô NextImg, do mình mà giờ đổ lỗi cho bác xuân đức thì thiệt là, đang gõ nè, bt có lệch đâu @@

Trường hợp thứ 2 lệch code xuất hiện.

Trong trường hợp nào mình sử dụng chức năng NextImg vậy bạn? Mình chưa sử dụng nó lần nào nên không biết.

Trong trường hợp nào mình sử dụng chức năng NextImg vậy bạn? Mình chưa sử dụng nó lần nào nên không biết.
Không lẽ bạn chỉ gõ có 1 acc thôi àh. Chứ nếu gõ 2 acc thì là do soft chứ nhìn lêch jsao được vì code liên tiếp acc này, acc kia mà. làm sao liên tục bị đều như thế được

thử hỏi gõ 1 khung thì sử dụng chức năng đó làm j?mình gõ cap đc hơn 1 năm nay.mấy lỗi sơ đẳng đó sao mà mắc phải đc

???

cuoi cung co phai do soft khong moi nguoi, minh cung bi ban khong bit nguyen nhan nen dang hong tin cac ban day. Bac xuan duc khang dinh mot cau gium to an tam go i bac. thanks bac

Lệch code, mà chỉ trên 1 id mình làm chưa gặp bao giờ, bạn có thể view code đến thời điểm bắt đầu bị lệch giúp mình không :(.

Soft cho tất cả ảnh từ tất cả id vào hàng đợi, nếu lệch thì phải lệch tất cả id, code của id này vào hình của id kia cơ. Còn cái này mình chưa biết nguyên nhân :(

Bác đức ơi em chuẩn bị chuyển qua mấy khác làm mà mới mua soft bác chưa tới 5 ngày mà giờ chỉ cần copy phần soft rùi đem qua mấy khác dùng bt bác há

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,618
172,675
Latest member
buncuatui

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom