[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

tải về xem thế nào đã :binhsua44:

bác ơi, soft capchatyper 2 khung bác làm cho thêm 1 nút cho phép chỉ nhìn vị trí khung trên mà gõ thôi dc ko, chứ nó cứ load trên dưới nhìn rối mắt quá

bác ơi, soft capchatyper 2 khung bác làm cho thêm 1 nút cho phép chỉ nhìn vị trí khung trên mà gõ thôi dc ko, chứ nó cứ load trên dưới nhìn rối mắt quá

Thì bản 1 khung nó load kiểu này mà

Thì bản 1 khung nó load kiểu này mà

ko, ý là 2 khung thì nó vẫn hiện capcha ở 2 khung nhưng khi gõ xong khung trên thì capcha khung dưới nhảy lên khung trên để gõ chứ không phãi là gõ khung trên xong rồi nhìn khung dưới rồi lại khung trên...

:binhsua39: bảng 1 khung cũng có chức năng xem code tiếp theo mà

có ai biết MEGA bị sao không? cứ load được vài code thì cả trên soft lấn web đều loading mà không hiện code nhưng vẫn đếm time lùi.....hix hix không hiểu nổi

vừa send tiền cho anh Đức, anh onl thì check rồi active giúp em với nhá :)

:binhsua39: bảng 1 khung cũng có chức năng xem code tiếp theo mà

biết chứ, nhưng 2 khung thì 2 cái khung nó liền với nhau dễ nhìn hơn, còn 1 khung thì cái khung kia sẽ bị khuất hay ko thể nằm ngay dưới, trên cái khung đang gõ dc. còn nếu cho nó liền nhau thì độ phân giải nhìn màn hình lại nhỏ

Soft có tự động update không hay mình phải tải bản mới nhất về nhỉ?

Cho hỏi cái. Mới cài lại máy, chính bản win cũ luôn. nhưng key ko dùng được.
Anh XD pm e key mới
Code:
38B1-12F9-78CC-61AA-5765-77FA-47B9-B761-D173-4C1D-8253-30BE-DD1D-D834-8971-30EC-2DCD-8775-C1A5-1DD7

Cho hỏi cái. Mới cài lại máy, chính bản win cũ luôn. nhưng key ko dùng được.
Anh XD pm e key mới
Code:
38B1-12F9-78CC-61AA-5765-77FA-47B9-B761-D173-4C1D-8253-30BE-DD1D-D834-8971-30EC-2DCD-8775-C1A5-1DD7
bác này giống e. update bản mới cái chả hiểu sao key cũng k dùng đc. đang đợi XD onl đây

cái soft XD mới nhất sao cứ gõ đc 5 phút thì các ID ở IP chính thì disconnect hết là sao nhỉ.tai sao proxy thì k sao mà ID ở IP chính cứ disconnect hết là sao vậy trời?
bác đức xem xét xem có cần FIX lại soft k nhé.đã có 1 số người có hiện tượng tương tự.:(

Last edited by a moderator:
cái soft XD mới nhất sao cứ gõ đc 5 phút thì các ID ở IP chính thì disconnect hết là sao nhỉ.tai sao proxy thì k sao mà ID ở IP chính cứ disconnect hết là sao vậy trời?
bác đức cần FIX lại soft nhé.đã có 1 số người có hiện tượng tương tự.:(

CÓ thể tại server pix, thử check vào cái > 3k code xem sao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week