[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Pix bão lớn............. Ae dọn nhà :)):)) bây h vào mmo thì thấy hot nhất là Tình hình Pix, sau đó là Mega và Captcha.
Vào 2pic soft bubu với soft XD thì thấy mọi người đang chuẩn bị "hung khí" và chuẩn bị "gây án" ở các trạm captcha mới mà lâu nay ko hot
=))=))
Trong đó có tui nữa.......... nào dọn nhà nào Qlink,Captchatyper,mega,.... chơi hếttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt hehee :p:p

proxy chết , soft cứng ngắc là sao zậy bác Đức ơi , khi acc bị loading out nó ra ý , out ko dc , soft đứng hình luôn phải tắt ngang = dấu x , bày cho em cách khắc phục pleasezzzzzzzz!!

proxy chết , soft cứng ngắc là sao zậy bác Đức ơi , khi acc bị loading out nó ra ý , out ko dc , soft đứng hình luôn phải tắt ngang = dấu x , bày cho em cách khắc phục pleasezzzzzzzz!!

vừa bị như thế này nè, hic giờ log vào ko được, phải đời 30' luôn hả :-ss
anh Đức có cách nào rút ngắn thời gian này lại ko, bị đứng soft thế này thì chờ lâu quá

vừa bị như thế này nè, hic giờ log vào ko được, phải đời 30' luôn hả :-ss
anh Đức có cách nào rút ngắn thời gian này lại ko, bị đứng soft thế này thì chờ lâu quá
tui chưa dám check , sợ màu đen

lỗi này là lỗi gì đây bác XD ơi,em mới cài lại win @@ cài lại soft mà không được

à đúng rồi quên mất :D tks bác nhé,mới cài lại win nên không để ý :)

theo mình nghĩ tại connect đó cậu ko phải do soft đâu.nếu đang làm mà proxy bi die có ID bị loading hoặc error thì cậu pause all lại rồi log out từng ID bị loading ra.mình thấy cônect tới sever mà điên điên là log out rất lâu hoặc bị out soft.:binhsua149:

Gặp TH này thì mình cứ đê nguyên acc đó không logout làm gì cho mệt, log tiếp acc vào mà gõ tiếp thôi

bác đức online sớm cho em xin key với nha huhu quên ko send tối qua sáng nay dậy hết hạn rùi

có 1 con chó nó tố cáo forum mình cho admin pix rồi, XĐ nên giấu soft hoặc chuyển qua box khác nhé, ko admin nó ban cả soft thì chết

Chắc phải :m069: theo dõi thường xuyên coi tình hình soft có bị ảnh hưởng gì không rồi làm. Chứ đình công dài ngày hay nghỉ capt là ko rồi -> Pix :m116:
Haizz, chơi mà méc tới tận admin Pix éc thía ko bít :m146:

Chắc phải :m069: theo dõi thường xuyên coi tình hình soft có bị ảnh hưởng gì không rồi làm. Chứ đình công dài ngày hay nghỉ capt là ko rồi -> Pix :m116:
Haizz, chơi mà méc tới tận admin Pix éc thía ko bít :m146:

Con chó zzhoanghungzzz nó tố cáo soft của bạn Xuân Đức, đưa hẳn link đến đây rồi, giờ giấu soft thế nào đây. Thằng cặn bã của xã hội zzhoanghungzzz

Cái vụ block ID là sao nhỉ, log 6ID block 3 ID
Có cách nào khác phục ko, và lí do bị block là gì, XD hình như có nói 1 lần lúc up soft mà khó hỉu quá hix

Cái vụ block ID là sao nhỉ, log 6ID block 3 ID
Có cách nào khác phục ko, và lí do bị block là gì, XD hình như có nói 1 lần lúc up soft mà khó hỉu quá hix

về xài lại bản cũ đi bản cũ đâu có bị gì đâu bác :binhsua163:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,751
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week