[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Xuân Đức online rùi, chắc bác ấy đang fix, mong tối này có soft xài :)

có thây ol đâu bác yahoo vẫn tối thui :binhsua14:

anh ơi anh oi anh đâu rùi làm sao làm sao em thấy anh :binhsua22:

Hôm wa mình log vào soft thì 1 id bị timeout,bị lâu lắm..mình vào web kiểm tra thì id đó bị ban,bị bôi đen thui và bị trừ mất 3$ hẳn hoi.Nhưng trưa nay mình vào lại thì id đó hok bị bôi đen nữa và mình log vào làm vc bình thường..vậy là sao hở mn,có ai bị như mình chưa..vậy là mình có bị ban nick luôn đâu,sao pix lấy mất 3$ của mình ngon lành vậy :(

Hôm wa mình log vào soft thì 1 id bị timeout,bị lâu lắm..mình vào web kiểm tra thì id đó bị ban,bị bôi đen thui và bị trừ mất 3$ hẳn hoi.Nhưng trưa nay mình vào lại thì id đó hok bị bôi đen nữa và mình log vào làm vc bình thường..vậy là sao hở mn,có ai bị như mình chưa..vậy là mình có bị ban nick luôn đâu,sao pix lấy mất 3$ của mình ngon lành vậy :(

Bác post nhầm topic rồi nè, XD đâu nhỉ Bubuteam fix xong soft rùi kìa:binhsua15:

@@, proxy thì soft có sẵn, chỉ cần sửa chút thành proxy cho từng id là được @@. Mình tưởng bubu có cách ko cần proxy, làm ngồi test thử đủ mọi cách từ sáng tới giờ @@

bạn đc unban là may mắn rồi.pix dạo này là như vậy đấy,thích thì ban rồi lại thả ra.còn tiền thì đừng mong nó trả lại.Rút kinh nghiệm lần sau khi đang làm mà có id bị loading hay timeout từ 2 p trở lên thì nên pause id đó lại rồi log out ra.Nhiều ae cũng bị như bạn rồi.

ôi vậy mà bọn em tưởn bác kô ol cố lên nha em vẫn tin tưởng bác lắm :binhsua15:
@@, proxy thì soft có sẵn, chỉ cần sửa chút thành proxy cho từng id là được @@. Mình tưởng bubu có cách ko cần proxy, làm ngồi test thử đủ mọi cách từ sáng tới giờ @@

OMG!! bác đi đường bác, bubu đi đường bubu, sao lại nhầm lẫn thế.
Capter như tụi này cần làm sao log dc full id thôi, chứ còn giải quyết = cách nào thì chiện của bác lo.:binhsua11:

Cố lên nha bác mỗi bác có 1 cái hay riêng cố lên nha

OMG!! bác đi đường bác, bubu đi đường bubu, sao lại nhầm lẫn thế.
Capter như tụi này cần làm sao log dc full id thôi, chứ còn giải quyết = cách nào thì chiện của bác lo.:binhsua11:

Chuẩn không cần chỉnh nè, chỉ cần login được >10 acc BẤT CHẤP MỌI THỦ ĐOẠN

Chuẩn không cần chỉnh nè, chỉ cần login được >10 acc BẤT CHẤP MỌI THỦ ĐOẠN

cái này của bác còn chuẩn hơn nè
hôm nay chưa làm tì gì bân cả ngày cũng may đúng hôm pix dở chứng đợi bác XD update xem sao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week