• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

@xuanduc987 anh ơi, anh có thể fix lại cái soft của 2captcha ko ạh? Dạo này ko bít buổi sáng làm gì, cứ tìm đại cái nào đó rate cao mà gõ.
Hiện 2captcha có thêm picture và chọn lựa reCaptcha hoặc noraml captcha để gỏ, e thấy nó load cũng nhanh làm wa time cũng đc ạh :(
Soft 2captcha bị gì vậy nhỉ

Soft 2captcha bị gì vậy nhỉ
dạ, nó thêm captcha chọn hình ảnh ạh, mà soft đó anh chưa gắn số hay chữ gì cả.
Còn 1 phần trên web cho chọn
- Recaptcha : gõ toàn captcha hình
- Normal captcha : gõ hên xui vừa chữ vừa hình
Chỉ vậy thôi ạh, ko có lỗi ạh

soft update hôm qua vẫn bị à bạn :(
out ác hơn bản cũ :D có lần gõ được vài code đã out ,có lần ấn log phát out luôn , em có cách rồi , chờ tí em quay cách fix cho ae :D à quên mình gõ kolo

Last edited:
soft pix ssh dạo này khó connect hay bị connect error hàng loạt id ( ssh vẫn live nguyên ). lâu sumbit kể cả ip chính cũng lâu. Statut hay chuyển từ OK sang connect error rùi đơ lun soft :oops:

Bác Đức ơi làm cho khung captcha Pixprofit thêm diện tích chiều dọc đi dạo này hình nhiều mà nó nhỏ xíu lại mờ mờ nhìn khó lắm với lại cái dòng chử yêu cầu chọn ảnh nó không hiển thị hết không biết nó kêu chọn cai gì nửa.

mấy điều kiện chọn hình ảnh không hiển thị hết k biết chọn hình gì bác ơi, pix

A60A-DA4B-C671-118D-0D7C-654B-4679-5B4E-F152-C9DC-8272-4E6E-7559-779B-7C05-4BEA-082F-F376-1442-6B6B
anh cho em thiếu 1 tháng.tạo 1 cái cho thằng anh nó làm.có tiền ảo em pay cho anh liền

bác Đức fix lại soft kolo cho ae với, link down mediafile bị lỗi ko cho down nữa @@

Bạn nào bị kolo chụp mình hình lúc lỗi với @@.
Nếu có chỗ bấm show detail thì bấm luôn copy send mình

Đang gõ thì bị bay thẳng ko hiện thông báo j hết bác à, chưa kịp chớp mắt nó đã biến mất khỏi màn hình :(

Bác Đức cho em hỏi máy em bị lỗi phải đổi máy khác cài lại Win thì ko dùng được key cũ nữa ạ?
Key cũ của em là: A60A-DA4B-C671-118D-91EC-16DB-4E1B-1F07-63AA-05AD-0C6B-2442-3FFE-E6D0-7E89-08C7-370F-D5E8-874F-4B60-E7A3-D949-AD65-98B2
Cài lại mới, có cái main là mới còn lại cũ hết, thì key nó lại là: A60A-DA4B-C671-118D-90BF-082A-6E7E-6FF9-B37F-6A02-6493-0D4D-25B2-F04A-1F8F-4806-6264-66BC-4ED0-76A1-E4F5-46CC-0C5D-F07C-1E2D-303E-8A01-ED3E-67F2-2FF4-DC73-F05E
Không xài key cũ được?

23:12
0.0.4.8
______

Thread Exception
______

System.IO.FileNotFoundException
______

Could not load file or assembly 'ChilkatDotNet4.dll' or one of its dependencies. The specified module could not be found.
______

Pix
______

at Pix.HttpSocks.ChilkatClient..ctor()
at Pix.PixWorker..ctor(ISynchronizeInvoke synchronizeInvoke, Action`1 removeAction, Action`1 updateStatusAction, MainForm form, String user, String password, String pixUrl, ProxyManager proxyManager)
at Pix.PixAccountManagerForm.AddToWorkButtonClick(Object sender, EventArgs e)
at System.Windows.Forms.Control.OnClick(EventArgs e)
at System.Windows.Forms.Button.OnClick(EventArgs e)
at System.Windows.Forms.Button.OnMouseUp(MouseEventArgs mevent)
at System.Windows.Forms.Control.WmMouseUp(Message& m, MouseButtons button, Int32 clicks)
at System.Windows.Forms.Control.WndProc(Message& m)
at System.Windows.Forms.ButtonBase.WndProc(Message& m)
at System.Windows.Forms.Button.WndProc(Message& m)
at System.Windows.Forms.Control.ControlNativeWindow.OnMessage(Message& m)
at System.Windows.Forms.Control.ControlNativeWindow.WndProc(Message& m)
at System.Windows.Forms.NativeWindow.Callback(IntPtr hWnd, Int32 msg, IntPtr wparam, IntPtr lparam)
______

0.0.4.8
______

Unhandled Exception
______

System.IO.FileNotFoundException
______

Could not load file or assembly 'ChilkatDotNet4.dll' or one of its dependencies. The specified module could not be found.
______

Pix
______

at Pix.Program.ApplicationOnThreadException(Object sender, ThreadExceptionEventArgs threadExceptionEventArgs)
at System.Windows.Forms.Application.ThreadContext.OnThreadException(Exception t)
at System.Windows.Forms.Control.WndProcException(Exception e)
at System.Windows.Forms.Control.ControlNativeWindow.OnThreadException(Exception e)
at System.Windows.Forms.NativeWindow.Callback(IntPtr hWnd, Int32 msg, IntPtr wparam, IntPtr lparam)
at System.Windows.Forms.UnsafeNativeMethods.DispatchMessageW(MSG& msg)
at System.Windows.Forms.Application.ComponentManager.System.Windows.Forms.UnsafeNativeMethods.IMsoComponentManager.FPushMessageLoop(IntPtr dwComponentID, Int32 reason, Int32 pvLoopData)
at System.Windows.Forms.Application.ThreadContext.RunMessageLoopInner(Int32 reason, ApplicationContext context)
at System.Windows.Forms.Application.ThreadContext.RunMessageLoop(Int32 reason, ApplicationContext context)
at System.Windows.Forms.Application.Run(Form mainForm)
at 䀫ᬿ턦꿍甜뵲픓仐.䊯ᕵ㐤밂(Form �剶㣟ᒤ听ꢳ콙)
at Pix.Program.Main()
______
của mình bị như này là bị sao bác đức ơi :(

bác xem lại tool với, tool ko hiển thị đc full Hình thì làm sao làm hả bác, ko hiện đc full yêu cầu chọn gì của tấm hình chả biết phải chọn gì luôn với lại bác có cách nào cho nó to ra 1 tí ko nhỏ xíu ko thấy gì cả

chán vật vã toàn code hình, mà tool load code hình thì nhỏ xíu lại còn ko thấy đc code hình đó yêu cầu chọn cái gì nhiều cái chọn hên xui luôn haizz

Các cao nhân cho hỏi code vd như 1238 vậy gõ 2318 có đc tính là đúng k hay phải gõ theo thứ tự từng hình(1238) nhỉ ??

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,024
Latest member
vesinhquan2namhu

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom