• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

ừ, mình cũng không biết trường hợp này nó thế nào nữa :)
abcd cũng tốt mà
Mình cũng thấy chữ tốt hơn số,đang gõ chữ cho liền mạch luôn,số phải dịch tay lên trên mắc công nữa. :)

Mình cũng thấy chữ tốt hơn số,đang gõ chữ cho liền mạch luôn,số phải dịch tay lên trên mắc công nữa. :)
chữ nhanh hơn nhiều, cơ mà có ai bị out soft ko? sao mình bị out liên tục thế nhể? tối qua làm mượt mà

chữ nhanh hơn nhiều, cơ mà có ai bị out soft ko? sao mình bị out liên tục thế nhể? tối qua làm mượt mà
chữ nhanh hơn, mình và 1 số mem khác cũng bị out sòft nên giờ mình vẫn dùng soft cũ.

t/hop vị trí 2, 4 và 13 gõ 2413 nó tưởng 1,2,3,4 sao ta? haha
Nếu trường hợp này xảy ra thì vẫn được tính chọn đúng 2/3. Tuy nhiên theo mình nghĩ mỗi code hình sẽ có quy định riêng để phân biệt. Vì thật ra Pix cũng không có hướng dẫn nào để gõ code hình.

tôi win 8 bị out đây

11,12,13 hoặc 11 12 13 may ra còn đúng. Chọn hình đúng là phải có dấu phẩy ở giữa phân biệt

11,12,13 hoặc 11 12 13 may ra còn đúng. Chọn hình đúng là phải có dấu phẩy ở giữa phân biệt
Kolo thì đùng, còn Pix thì khác bạn! Pix ko cần gõ ký tự đặc biệt, trong đó có dấu phẩy, hơn nữa code hình đúng ra phải dùng chuột click chọn, soft làm cho tiện nên dùng số để chọn, bạn xem view id con sẽ thấy không có thể hiện số 11 hay 12 h13 đâu.

Kolo thì đùng, còn Pix thì khác bạn! Pix ko cần gõ ký tự đặc biệt, trong đó có dấu phẩy, hơn nữa code hình đúng ra phải dùng chuột click chọn, soft làm cho tiện nên dùng số để chọn, bạn xem view id con sẽ thấy không có thể hiện số 11 hay 12 h13 đâu.
bạn nghĩ soft phân biệt dc giữa 1 11 2 13 14 4 15... hay sao vậy nên mới phải dùng abc còn code chọn chuột dự án nào cũng phải chọn chuột cả thôi bạn ạ pix là còn đi sau đấy. còn mấy code 4x4 của pix bạn nghĩ là chọn chuột á :eek: thưa bạn là bạn gõ 111213 nó gửi về pix đúng 111213 đấy bạn soft nào chọn hộ bạn vậy. Bạn chưa bị ban k có nghĩa là bạn gõ đúng. Còn mình gõ k biết sao chứ 50 id pri lúc nào cũng 0 bạn ạ. Bên kia bạn nói bên pix phải chọn chuột là biết bạn chỉ gõ pix rùi dự án nào cũng chuột hết nhé bạn. XD hỗ trợ soft tự chọn hình bằng gõ tay dự án khác rùi mới qua pix chắc bạn tưởng pix là dự án đầu tiên dc hỗ trợ chọn hình bàng viết code tay

Hôm nay vào kiểm tra thấy bị lỗi code trống liên tiếp 2 code hình, có ai bị giống mình ko??

Tối qua làm ngon lành cành đào, sáng nay lại out soft liên tục,có ai bị ko nhể? nhờ bác @xuanduc987 xem logs nha
gõ 40 phút out soft
Bác Đức xem fix lại nhé, nhiều bạn giống như vậy đó

Mình test với mấy file log này thì cũng không bị out ở máy mình.
Dù gì mình cũng update mấy chỗ khả nghi, đồng thời cho hình to hơn chút.
Bác đức gán nút esc cho hình ảnh chọn ramdom nha test thấy bấm esc ra code trống tối đang gõ nó mà bão cái gõ ko kịp đi luôn cái group thì toi:confused:
Hình ảnh mà esc thì hiện giờ là giống như gõ abe rồi enter mà

chả bít esc có gõ ko mà thấy code trống hơi nhiều

thằng pix nó ra code ggống bác sửa kìa

nó chơi chiêu lừa tình nữa kìa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn