[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

cho em hõi soft megatypers với megatypers small delay khác nhau gì vậy anh?

bác Đức làm 1 phím tắt để pause từng tài khoản được hông. nhiều khi nó load nhanh nhưng mà chưa đến nỗi phải pause toàn bộ. Với cả bác làm đc kiểu chỉ cần gõ phím là tự nó focus vào ô nhập liệu thì tốt nhỉ, nói chung là đã gõ thì rất là ngại dùng nhiều thao tác chuột

2. Có màu mà bạn @@
em xài bản Dark anh Đức ơi, nên cái viền màu xanh dương đậm nó chìm nghỉm xuống cái màu nền của soft rồi. Anh đổi cái viền sang màu khác sáng 1 tý đc ko ạh, như xanh lá cây, hay màu nào nổi hơn cái nền soft ấy ạh?

bác đức thêm tính năng change proxy một lượt cho nhanh.

thớt cho mình hỏi là ở soft pixtest cái nút bật âm thanh nó ở chỗ nào ấy nhỉ? Vì khi nóa load chậm quá thì mình mình muốn bật lên rồi còn làm cái khác, mà nhìn mãi k biết nó ở đâu

em xài bản Dark anh Đức ơi, nên cái viền màu xanh dương đậm nó chìm nghỉm xuống cái màu nền của soft rồi. Anh đổi cái viền sang màu khác sáng 1 tý đc ko ạh, như xanh lá cây, hay màu nào nổi hơn cái nền soft ấy ạh?
Mình tưởng theme dark thì màu select là da cam mà nhỉ, để xem lại xem :D

bác Đức làm 1 phím tắt để pause từng tài khoản được hông. nhiều khi nó load nhanh nhưng mà chưa đến nỗi phải pause toàn bộ. Với cả bác làm đc kiểu chỉ cần gõ phím là tự nó focus vào ô nhập liệu thì tốt nhỉ, nói chung là đã gõ thì rất là ngại dùng nhiều thao tác chuột
Phím tắt để pause từng tài khoản thế nào nhỉ, mình chưa tưởng tượng ra được :D.
Còn tự focus vào ô nhập liệu thì để mình xem xem.

thớt cho mình hỏi là ở soft pixtest cái nút bật âm thanh nó ở chỗ nào ấy nhỉ? Vì khi nóa load chậm quá thì mình mình muốn bật lên rồi còn làm cái khác, mà nhìn mãi k biết nó ở đâu
Soft test chưa làm âm thanh, sẽ thêm ở bản sau bạn ạ

bác đức thêm tính năng change proxy một lượt cho nhanh.
Ừm, để mình xem sao.

Anh Đức ơi cho em xin thêm cái tính năng " dùng lại proxy đã dùng rồi " (VD: bị đá văng ra sv "loading", login try again, bị connect hay timeout phải change proxy ) đc ko ạh? vì khi change hết cái list proxy thì add thêm id toàn bị thông báo " out proxy " dù mấy proxy bị mấy vấn đề trên đợi 1 ít time thì nhìu khi có thể dùng lại đc. Làm đêm thì ko sao, nhưng làm sáng nó out hoài nên nhanh hết cái list proxy lắm :(
Chân thành cám ơn anh !

Last edited:
Anh Đức ơi cho em xin thêm cái tính năng " dùng lại proxy đã dùng rồi " (VD: bị đá văng ra sv "loading", login try again, bị connect hay timeout phải change proxy ) đc ko ạh? vì khi change hết cái list proxy thì add thêm id toàn bị thông báo " out proxy " dù mấy proxy bị mấy vấn đề trên đợi 1 ít time thì nhìu khi có thể dùng lại đc. Làm đêm thì ko sao, nhưng làm sáng nó out hoài nên nhanh hết cái list proxy lắm :(
Chân thành cám ơn anh !

Vẫn tự dùng lại mà, out proxy chỉ xảy ra khi log in số id > số proxy thôi.

Tình hình là nảy mình log tầm khoảng 8 ID gõ... tất cả điều ở trạng thái loading và gõ trên 3code hết rồi... bỗng dưng bị blocked 1 ID?? Có thể nào do soft pixtest k nhỉ ??

Vẫn tự dùng lại mà, out proxy chỉ xảy ra khi log in số id > số proxy thôi.
ý e là cái này nè anh
VD như :
em có 30 con proxy, sáng chậm e login hết lun 30id ---> số id = số proxy có trong list
Khi nhanh wá e out ra tầm 10id, và bây h e có dư 10 con proxy do out id ra ----> khi out id thì tầm 30' sẽ có thể dùng lại proxy đó ( trừ khi bị "login try again ).
Rồi lúc chậm thì e vẫn còn dư 10 con proxy, nhưng login thêm 10 id = số proxy có trong list thì nó lại báo " out proxy " ----> có nghĩa là nó ko nhận đc số proxy còn dư trong list lúc e out 10 id ( như trên ra ).
--------
Hix em nói vậy anh hỉu ko ta =.=", ý e làm dù số id login = số proxy, thì những proxy đã dùng rồi ko thể dùng login lại nữa >"<. E xlỗi hơi lằng nhằng nhưng ý e nó đại khái là như vậy :(.
Chân thành cám ơn anh !

ý e là cái này nè anh
VD như :
em có 30 con proxy, sáng chậm e login hết lun 30id ---> số id = số proxy có trong list
Khi nhanh wá e out ra tầm 10id, và bây h e có dư 10 con proxy do out id ra ----> khi out id thì tầm 30' sẽ có thể dùng lại proxy đó ( trừ khi bị "login try again ).
Rồi lúc chậm thì e vẫn còn dư 10 con proxy, nhưng login thêm 10 id = số proxy có trong list thì nó lại báo " out proxy " ----> có nghĩa là nó ko nhận đc số proxy còn dư trong list lúc e out 10 id ( như trên ra ).
--------
Hix em nói vậy anh hỉu ko ta =.=", ý e làm dù số id login = số proxy, thì những proxy đã dùng rồi ko thể dùng login lại nữa >"<. E xlỗi hơi lằng nhằng nhưng ý e nó đại khái là như vậy :(.
Chân thành cám ơn anh !

Sẽ fix trong bản tới. :D

soft pixtest có 1 lỗi thế này mong bác đức fix lại.
id đang làm việc nhưng bị connect rồi tick lại. nhiều lần như thế. dẫn đến tình trạng id đó bị waiting nhưng không load code và cũng ko logout được.

bác Đức xem lại cái soft XD sao nó không còn auto test nữa vậy, tích v vào auto test mà nó không test. Vẫn gõ tay bình thường à

hình như là pix nó thêm hình ảnh mới vào test nên soft lúc nó gõ lúc thì hiện ra code, bác Đức cập nhập soft lại giúp em và hình như nó bắt gõ ký tự nữa thì phải, em gõ không có ký tự là nó không cho qua :(

soft 2captcha chay 2 acc toàn bị out soft thôi, mong @xuanduc987 kiểm tra lại nhé. Với lại dự án 2captcha cũng có những code phân biệt hoa thường, 2 từ, chỉ gõ số kiểu như kolo mong bác phát triển thêm nhé.

soft pixtest có 1 lỗi thế này mong bác đức fix lại.
id đang làm việc nhưng bị connect rồi tick lại. nhiều lần như thế. dẫn đến tình trạng id đó bị waiting nhưng không load code và cũng ko logout được.

Mình cũng đang bị lỗi này nên ức chế lắm .

Last edited:
bác Đức ơi. mình mới mua soft về nhưng đăng nhâp vô làm hok dc.
nó thông báo: error:please login again. nhưng acc của mình vẫn bình thường qua máy của thằng bạn cũng xài soft XD lun thì lai đăng nhập làm dc. vậy là bị sao hả bác

Announcements

Forum statistics

Threads
419,361
171,414
Latest member
xuantus
Back
Top Bottom