• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Không biết phần mềm bị lỗi j mà đang làm tự nhiên cả phần mềm đóng lại, bị liên tục 2 hôm nay rồi. Thế này thị bị khóa tất cả user quá bác @xuanduc987 ơi, bị gần chục user ban 1 lúc vì cái lỗi này rồi

Trước cho nhiều người thiếu lắm mà ko thấy trả, pm yh đòi cũng ko thèm reply luôn, nói thì bảo ác miệng chứ giờ ai ko quen pm thì có thể bỏ công ra giúp chút chứ ko bao giờ giúp tiền :oops:
bạn @bui gõ soft cũ phải ko? Lúc nháy chuột 2 lần để thêm hoặc bỏ ID chỗ ô vuông trước nick là hay bị out, qua soft mới sẽ tránh đc lỗi out soft này nhé, :)

Mình thấy Megatypers có gói boot, không biết soft của anh XD đã có chức năng thêm mua gói boot không, chứ để không thì nó load chậm quá.

bạn cứ mua thiếu XD cho hết tớ mua thiếu 2 tháng còn dc mà
Cảm ơn bạn đã mách nước nhé. Mình đã gửi mail và được mua thiếu ngay hôm đó, nay captchatyper chuyển lương và mình vừa thanh toán tiền mua key rồi.
Chúc bạn 1 ngày vui!

Trước cho nhiều người thiếu lắm mà ko thấy trả, pm yh đòi cũng ko thèm reply luôn, nói thì bảo ác miệng chứ giờ ai ko quen pm thì có thể bỏ công ra giúp chút chứ ko bao giờ giúp tiền :oops:
bạn @bui gõ soft cũ phải ko? Lúc nháy chuột 2 lần để thêm hoặc bỏ ID chỗ ô vuông trước nick là hay bị out, qua soft mới sẽ tránh đc lỗi out soft này nhé, :)
soft mới pixtest hả ? có gì ưu điểm hơn ko cau o_O

Log đỡ mệt hơn vì nó lưu sẵn proxy đó cậu
Ảnh chụp màn hình_2014-06-02_174837.png

sao mình down về chrome nó báo là độc hại nhỉ ?

View attachment 31370
sao mình down về chrome nó báo là độc hại nhỉ ?
Chả sao cả đâu, tớ trước cũng bị thế, nhưng cứ tải hồn nhiên
Qua GC ko đc thì qua FF, IE mà tải, miễn là tải từ link trong #1 của thread này thì yên tâm đi

Last edited:
Chả sao cả đâu, tớ trước cũng bị thế, nhưng cứ tải hồn nhiên
Qua GC ko đc thì qua FF, IE mà tải, miễn là tải từ link trong #1 của thread này thì yên tâm đi
uầy uôi, topic này cũng không tha hả :D
@nhatbon23: tải link chính chủ của bác đức thì không phải lo cậu nhé, Chrome nó hay tầm bậy vậy đó

Vote 1 phiếu nghiên cứu chạy soft với SSH bác Đức ơi, có nhiều cái lợi cho anh em hơn.
- SSH live khá trâu và ổn định, tốc độ load cũng hơn proxy. ( ai đại gia chơi private thì không dám so)
- Nguồn phong phú hơn proxy, tránh bị đụng nhau.
- SSH dễ kiếm hơn proxy.
- SSH rẻ hơn proxy, và cũng private hơn.
Anh em góp nhau mua 1k SSH là 10 người có thể dùng vô tư, chứ 10 người mà dùng 1 gói fine 1k proxy thì thôi rồi.

Mong bác @xuanduc987 sớm nghiên cứu cho anh em đỡ bớt phần nào vất vả trong nghề Captcha.

bác Đức còn update bên CaptchaTypers ko nhỉ, sao sáng nay vô soft cứ click vô dấu + là out soft, bác Đức check lại dùm cái, thanks

bác Đức còn update bên CaptchaTypers ko nhỉ, sao sáng nay vô soft cứ click vô dấu + là out soft, bác Đức check lại dùm cái, thanks

Lỗi gì thế bạn, bạn nói cụ thể được không. Mình vừa thử vẫn bình thương mà.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom