[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Làm việc với bác xuân đức này chán như con dán, mỗi lần mua key chờ dài cổ, bây giờ lại gặp trường hợp 1 soft mà 2 key nữa chứ, nhập key này làm xong, reset máy, mở lên nó lại đòi key khác, ko hỉu, còn hỏi bác thì khỏi nói rồi, im như con hến
xác nhận trường hợp đầu tiên mình nghe rên rỉ ;)) :-j , bạn thông cảm bác đức bận lắm , khối ng pm

Làm việc với bác xuân đức này chán như con dán, mỗi lần mua key chờ dài cổ, bây giờ lại gặp trường hợp 1 soft mà 2 key nữa chứ, nhập key này làm xong, reset máy, mở lên nó lại đòi key khác, ko hỉu, còn hỏi bác thì khỏi nói rồi, im như con hến

Bác thông cảm, bác XD cũng đi làm nên hơi bạn
Biết tính bác nên thường mua trước 2-3 ngày tính ra cũng đâu có nhiêu $ 0.5/30*3
Mỗi khi pix trục trặc bác ấy cũng có fix cho xong nhiều khi tới 2-3h đêm

nên bỏ cái link mua soft auto lên trang 1 đi bác ạ
:binhsua79:

:binhsua75::binhsua75::binhsua75:
Pm Yh ko thấy trả lời nhưng nick trong 4rum sáng mà mình pm cả inbox trong 4rum cũng ko thấy rep
Thật sự là ko có ý gì đầu nhưng đây là lần đầu tiên mua soft mà có chút thấy ko hài lòng :binhsua22::binhsua22::binhsua22:

:binhsua75::binhsua75::binhsua75:
Pm Yh ko thấy trả lời nhưng nick trong 4rum sáng mà mình pm cả inbox trong 4rum cũng ko thấy rep
Thật sự là ko có ý gì đầu nhưng đây là lần đầu tiên mua soft mà có chút thấy ko hài lòng :binhsua22::binhsua22::binhsua22:

bạn ni vào đây mua key nè auto luôn nhé. :

http://xuanduc987.netii.net/view/keys/

bó tay mấy bác này....XD có Site tự send key mấy hôm nay rồi......cần gì phải PM YH chứ.......@@

Trường hợp 1 soft 2 key thì chưa gặp......Chỉ gặp là lúc Up soft mới...ko lấy Soft mới ném vào File giải nén củ :D mà mở ra nó mới iu cầu key.....Chứ BT mà

:binhsua75::binhsua75: Đơn giản là mình chỉ làm theo hướng dẫn ở #1 ko post lên đấy thì ai mà biết :binhsua08:

Last edited by a moderator:
Sao lại bó tay mình chứ, co site tự send key thì phải up lên topic cho members biết chứ, 2 key là như vầy nè:
key này sài có 1 tuần 3169-8FD3-0C99-C405-1848-C8ED-274F-CC44-1066-00DD-4CB.........................
Bây giờ nó đòi key này 8C2C-1F70-4AB1-99A3-E925-6A16-63F9-ABE1-1085-4AFE-7005.................
Mình nói đúng mà potay cái gì

Sao lại bó tay mình chứ, co site tự send key thì phải up lên topic cho members biết chứ, 2 key là như vầy nè:
key này sài có 1 tuần 3169-8FD3-0C99-C405-1848-C8ED-274F-CC44-1066-00DD-4CB.........................
Bây giờ nó đòi key này 8C2C-1F70-4AB1-99A3-E925-6A16-63F9-ABE1-1085-4AFE-7005.................
Mình nói đúng mà potay cái gì

:binhsua72:Chưa gặp cảnh này bao giờ cả mình dùng 1 key ko ah..Dù là dow soft mới về cũng thế.....Code vẫn code cũ....Key vẫn key cũ ^o^..

ơ hay thế h send tiền trước rồi thì làm sao đc nữa, có site mua auto sao ko post lên đầu hở anh ơi là anh :((

Checkout

Liberty Reserve is the secure payment processor for your merchant.

Pay to Account U2655878 (CaptchaPro)
Amount $0.51
Merchant's memo payment for software code id 223

hừm hừm có thiệt là của xd ko đây

XD nên pub link mua key lên đầu đi
Mình cũng lỡ send tiền rồi pm yh mất rồi ><
Để ae tiện biết để khỏi mắc công 2 lần hix

Mình cũng gửi tiền từ sáng rồi h chỉ chờ bác ấy phát key cho thôi :binhsua153::binhsua153::binhsua153:

Checkout

Liberty Reserve is the secure payment processor for your merchant.

Pay to Account U2655878 (CaptchaPro)
Amount $0.51
Merchant's memo payment for software code id 223

hừm hừm có thiệt là của xd ko đây
Ko phải của bác XD đâu. bác XD dùng Lr khác mà. xem lại #1 đi nhé

@^: cái đó là của mình, ở trang tạo key tự động mà.

//Đi uống giờ mới về, sorry nhé :D

bác Xuân Đức hum này lên 4rum mà ko active em gái, gửi từ sáng rồi
hic, để khuya còn làm chứ

Giờ mình send dần, lúc chiều tối mình reply topic này bảo mình đi nhậu, chắc mạng lag không thấy rồi @@

Giờ mình send dần, lúc chiều tối mình reply topic này bảo mình đi nhậu, chắc mạng lag không thấy rồi @@

bác rep nhầm qua topic của tunvit hèn gì a e nóng ruột là phải. già rồi:binhsua01:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,075
173,153
Latest member
tofut

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back