[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Khi mình mua mình quên save key mà gắn thẳng vào soft Qlink của mình bây giờ mình muốn tìm lại key để gắn thêm vào soft captchatypers không biết như thế nào ???? :binhsua149:

Copy file captcha.exe.config từ folder qlink sang, hoặc lấy lại key trên web được luôn (hướng dẫn xem ở trang 1 hoặc http://xsoftcaptcha.com/view/keys/help)

soft pix bác Đức có thể tích hợp thêm một khung để mình nhập list proxy khi mình tìm được list proxy khi tim có proxy chỉ cần past list đó vào khung list proxy đó khi login xong 5id chính thì mình nhấn vào phần login với proxy thì khi đó chỉ cần mình nhập tên id pass với captcha còn proxy thì nó sẽ tự thêm vào lần lượt bên dưới ( có thể làm tùy chọn 1id/1proxy hay 2 3 4 để tiện với nhiều proxy mạnh)như vậy sẽ tiện hơn nhiều vì hiện h làm pix ngày phải add thêm tầm 30 40 id mới có thể làm được mà ngồi add từng proxy vào như vậy sẽ mất thời gian.

Phần mềm hỗ trợ việc đăng ký ID Megatypers trở nên nhanh chóng:

Phần mềm giúp tạo các id có email dạng [email protected] trong đó i là một số được tính dựa trên các thông số trong phần numbering:
- Start: số mà từ đó i bắt đầu
- Inc. (Increment): Bước tăng của i
- Pad: số chữ số tối thiểu của i

VÍ dụ email abc@xyz với thông số: Start - 8, Inc - 3, Pad - 4 thì sẽ tạo ra id dạng [email protected], [email protected], [email protected],...

Link Download: http://www.mediafire.com/?umuuedk4xkxktsl

có auto reg acc kolo không bác ,em có thể mua key auto reng kolo được ko ak :binhsua144:

bác XĐ tạo hộ cái tự động đk pix đi, dạo này em nó load chậm 50 ID vẫn chưa full :(

làm phiền bác tý...em mún mua soft của bác nhưng em k có Lr.vậy bác có bán off qua WMZ không..? :binhsua10:

mình xin hỏi vài điều :
1. lâu lâu nó ra code có tam giác có ! ở giữa là gì thế ?
2. mình gõ lâu lâu soft lại tự out hết id (phải start lại)

xd bác có thể fix soft reg mega theo định dạng ko
ví dụ chèn number ở đầu ý: 01_abc@abc, 02_abc@abc

bị lỗi này là sao vậy các bác ,mở nó hem có lên ,đã có key rồi !!

Key

Xuân đức ơi on đi muốn mua key nè:binhsua09:

xd bác có thể fix soft reg mega theo định dạng ko
ví dụ chèn number ở đầu ý: 01_abc@abc, 02_abc@abc

Làm gì có mail loại nào số đứng đầu hả bạn, nên nó kho cho reg số đứng đầu là đúng rồi.
Còn đẻ phân biệt id nào vào ref bạn reg kiểu a01_abc@mail vẫn hiện số ở đầu mà, mình vẫn reg acc mega kiểu này

gõ khoảng 20 phút thì dis soft 1 lần .... bị 2 lần rồi @@....

Nó đang quyết tâm cấm dủng soft bên thứ 3 đó bạn cẩn thận bị ban :binhsua09:

bác đức xem lại soft tí nha bác dạo này cứ bị die forxy liên tục với lặp code liên miên 1 tuần mình đi tong 12$ rôi :((

bác đức xem lại soft tí nha bác dạo này cứ bị die forxy liên tục với lặp code liên miên 1 tuần mình đi tong 12$ rôi :((
proxy die liên quan j tới soft nhỉ @@

do proxy die sao lại đổi cho soft ~~

pro này sao vậy nhỉ proxy die liên quan gì soft đâu, code lập liên tục thế cũng do tốc của proxy nha. Vì proxy tốc độ load nó load đồng thời cùng lúc đó nên dính phải cùng 1 code thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
418,690
170,784
Latest member
HoKyn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back