[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Bác Đức ơi! Em không có LR em send WMZ qua số Z của bác rồi đó. Em pm yahoo mà không thấy bác trả lời. Bác gửi key qua yahoo cho em nhé code của em đây: A60A-DA4B-C671-118D-781B-4257-A683-DED7-3130-2305-C957-79EA-D5B6-B9E7-C0A1-55F8-94CB-CCBE-AE4D-D93B-F75E-1E28-EAA5-B2D8. À em down soft kolotibablo 2 khung có hổ trợ gõ team không bác.

Cho hỏi sao đôi khi mình đang gõ thì đồng hồ Time bị đứng rồi tự nhảy về 0 rồi Blance cũng ko tăng... Chỉ có số Count tăng thôi :(, hình vẫn ra

bác đức ơi update mega bản mới đi bác ,bản cũ tháng 8 nó cứ hiện ra chữ khi đánh vào hiện ra rất chậm ==''

bác đức ơi update mega bản mới đi bác ,bản cũ tháng 8 nó cứ hiện ra chữ khi đánh vào hiện ra rất chậm ==''

Là sao nhỉ, mình không hiểu :/

cái bản qlink small delay có khác gì với bản 2 khụng ko ta

Thời gian chờ giữa 2 lần request nhỏ hơn

Bác XĐ làm thêm bản 1 khung Proxy nữa đi, để bõ cái khung Nextimage bên cạnh chứ 2 khung khó nhìn quá với lại ko coi phim được

Là sao nhỉ, mình không hiểu :/

Thời gian chờ giữa 2 lần request nhỏ hơn

à ^^ là ngày hôm qua,mình đánh 1 chút thì hiện ra chữ rất chậm,mình gõ chữ mà nó chưa hiện ra chữ,rồi chập mới ra từ từ đó bạn,bị 2-3 lần như vậy

Cho hỏi sao đôi khi mình đang gõ thì đồng hồ Time bị đứng rồi tự nhảy về 0 rồi Blance cũng ko tăng... Chỉ có số Count tăng thôi :(, hình vẫn ra
Xin lỗi không nói rõ :D Mình xài soft captchatyper

à ^^ là ngày hôm qua,mình đánh 1 chút thì hiện ra chữ rất chậm,mình gõ chữ mà nó chưa hiện ra chữ,rồi chập mới ra từ từ đó bạn,bị 2-3 lần như vậy

Bạn thử xem trong taskmanager xem có process nào chiếm nhiều cpu không :)

Xin lỗi không nói rõ :D Mình xài soft captchatyper

Để mình thử kiểm tra lại

bác XĐ update soft Qlink cái mục Blance theo tuần đi ... cho dễ theo dõi hơn ... tại thằng Qlink nó chơi min 800 mà ...

cho em hỏi luôn là soft có hotkey start và stop không vậy nhỉ ... mới dùng không biết ...

Last edited by a moderator:
bác XĐ update soft Qlink cái mục Blance theo tuần đi ... cho dễ theo dõi hơn ... tại thằng Qlink nó chơi min 800 mà ...

cho em hỏi luôn là soft có hotkey start và stop không vậy nhỉ ... mới dùng không biết ...
mình cũng đang định yêu cầu giống bạn , chứ up balance theo như web thì mất công log từng acc vào web kiểm tra lắm , bác đức up rate của qlink lên soft luôn đc ko nhỉ

cái số 1 là out soft , 2 : play + pause all , 3: nhấn vào đó rồi nhấn thời gian pause , ví dụ bạn nhấn 30 , thì sau khoảng time đó soft sẽ tự động pause :)

cái số 1 là out soft , 2 : play + pause all , 3: nhấn vào đó rồi nhấn thời gian pause , ví dụ bạn nhấn 30 , thì sau khoảng time đó soft sẽ tự động pause :)

ý mình mún hỏi là có hotkey để lúc stop ấn cho nhanh không đó ... chứ mình đang cạp muốn stop toàn phải chỉ chuột vào ấn à ... tại mình vừa cạp vừa làm việc khác nữa nên mỗi lần stop thấy hơi bất tiện ... VD soft Vina hotkey stop và start là Ctrl + S chả hạn ... mình thử nhiều nút mà không thấy nó stop hay start gì hết à ...

cả lưu id thì làm sao vậy nhỉ ... mình không thấy chỗ nào để lưu ID lun ...

mình đã mua key ở xsoftvn.com,send tiền xong rồi nhập code vào mà nó không nhận,cứ báo như thế này

lr mình là U2050470

Attachments

48.5 KB · Views: 20

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week