[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

sao minh dow về nó có cái dòng này
you are using old key open software open license renew license copy old key value and paste to new key tetbox then press renew
Nhấp vào License --> Renew License --> đợi 1 chút ô phía trên sẽ hiện code --> copy đem dán xuống ô dưới.

Tức là sao hả bạn, sao lại mỗi code 2 lần :|

có nghĩa là ko lặp trên 1 ac mà gõ ID này xong, qua ID thứ 2 thì cũng code y chang như vậy, nó cứ xoay đều, 1code ra 2 lần, mà mình logout bỏ chọn nextimage thì hết

có nghĩa là ko lặp trên 1 ac mà gõ ID này xong, qua ID thứ 2 thì cũng code y chang như vậy, nó cứ xoay đều, 1code ra 2 lần, mà mình logout bỏ chọn nextimage thì hết

Thỉnh thoảng pix bị lặp code như vậy mà, trên các id khác nhau

Thỉnh thoảng pix bị lặp code như vậy mà, trên các id khác nhau

thank bạn, giờ mình gõ bình thường rồi
mình cũng gủi lời cảm ơn bạn đã update bản mới này rất là hợp với ý của mình, không biết các mem khác thì thế nào
vì bản này có thể kéo khung lớn lên rất nhiều, kéo hết cả màn hình nên nhìn code to rất là rõ, gõ code dài không bị sai, và đỡ đau mắt :)

Loi trong soft Captchapro_Pixprofit_1khung_Socks.zip Khi test id mới nó chỉ hiện 1 code cứ lặp đi lặp lại hoài, khi hiện bảng chọn *** mèo chọn rồi nó vẫn hiện lại,
còn bản Captchapro_Pixprofit.zip thì xài binh thuong,

Loi trong soft Captchapro_Pixprofit_1khung_Socks.zip Khi test id mới nó chỉ hiện 1 code cứ lặp đi lặp lại hoài, khi hiện bảng chọn *** mèo chọn rồi nó vẫn hiện lại,
còn bản Captchapro_Pixprofit.zip thì xài binh thuong,

Bạn dùng bản thường đi, bản kia mình ko có đk test nhiều @@

mình thấy có cái điều này, xd fix dùm ,cái bảng chọn cẩu mèo nó mặc định viền đỏ, click vào thành đen, quá khó thấy đi, có chọn sai chọn lại thì cũng delay quá nhiều, mà sai dữ quá thì cuống , tụt wpm, ko thì bann, theo mình xd nên để cái viền to ra 1 xíu và màu thì trắng hoặc xám trắng nhạt gì đó, nhấp vào thành đen dễ thấy hơn

Bác xuanduc làm thêm cái timewait cho soft captchatyper đi , nhìn cái ý cho tiện còn ước chừng đễ tránh bị time out :D

hôm nay tớ bị out soft 2 lần rồi XD ơi, cậu fixx dùm tớ nhé.

tớ sài XP part 3. giao diện win 7. :)

hôm wa đến h rất ức chế khi làm . chuyện là thế này đang làm thì gữi 1 hình khoảng vài s sau nó mới chuyển hình khác bị lỗi j thế xd ơi.

hôm wa đến h rất ức chế khi làm . chuyện là thế này đang làm thì gữi 1 hình khoảng vài s sau nó mới chuyển hình khác bị lỗi j thế xd ơi.

Kiểm tra taskmanager xem có cpuhog nào không @@

của e nó cứ hiện thế này là sao a xuanduc ơi:

sao mua key tự động tới bước chuyển tiền là bị lỗi thế
Code 500. Sorry, we can't process your request.

mình vừa mua xong nè bạn, cho hỏi mỗi lần vào phải bấm vào dấu cộng và chọn acc chứ nó k lưu lại huh bạn, mấy cái nút bên kia có chức năng gì vậy bạn? Thanks.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom