Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
Tình hình là gõ megatypers bị timeout điên cuồng => kick out => ngồi chơi :(( bản trước đâu có bị vậy mà sao bản này bị nhiều quá! Kết hợp với no captchas liên tục kiểu này chắc bị banned nick sớm :) Bác XD check lại :)

hết hạn!

e hết hạn rồi.............. chạy soft nó bảo kết thúc test, ko thấy chỗ điền key :| làm sao hở bác? Mà e ko có LR để thanh toán, bác ko dùng paypal thì chịu :(

mọi người có biết tại sao soft mega cứ unknown không? :binhsua75: timeout thế này mãi chắc bị khóa luôn quá . :binhsua04:

e hết hạn rồi.............. chạy soft nó bảo kết thúc test, ko thấy chỗ điền key :| làm sao hở bác? Mà e ko có LR để thanh toán, bác ko dùng paypal thì chịu :(
không phải mà bạn phải download bản mới của bác Xuân Đức nhé , nhưng mà thời gian này lúc sáng mega cực cực lag luôn đó không phải do soft đâu , vì soft là phụ thuộc vào độ load của của mega mà
đây soft của bác Xuân Đức nè
http://www.mediafire.com/?lagx54mkof00ycr

Soft Pix dạo này cứ báo lỗi Protocol Error là sao nhỉ bác Đức. Lại còn lỗi Connect Failure nữa. Nhiều lỗi lạ lùng quá :binhsua74:

thì soft của bác XD chứ còn gì,thằng Andree nó mua key xong bán lại với giá 1$ lấy lời, thằng này ko làm gì mà mún lấy lời ae lên án nó đi

Soft XD này làm dự án Qlink được không mấy Pro ! Add Mutile ID ko !

không phải mà bạn phải download bản mới của bác Xuân Đức nhé , nhưng mà thời gian này lúc sáng mega cực cực lag luôn đó không phải do soft đâu , vì soft là phụ thuộc vào độ load của của mega mà
đây soft của bác Xuân Đức nè
http://www.mediafire.com/?lagx54mkof00ycr

Bác nói sao ấy.... e down cái bản đấy là bản mới nhất cơ mà??? Cùng link với link bác đưa đấy :D còn lag thì ko liên quan gì đến vấn đề của e, e đang hỏi sao nó ko hiện cái bảng bắt ta điền key nhỉ??? e dùng đc vài ngày, đến ngày thứ 3 (có lẽ là thứ 3, e chẳng đếm :D) thì báo kết thúc test?? E chịu luôn!

ko có soft captchatypers nhỉ bác XD nghiên cứu thử xem

bác đức từ hôm wa đến giờ ko thấy online,bác online thi send cho e cái key cà ngày ko có việc gì làm
K4yKizPVf6c2LjFKAn+eDdLGx0qvODDy
yh:leanhtuanlat

Mấy hôm nay ốm quá :-(, hôm qua nằm suốt nên không online được, giờ đang trả lời các tin offline nhé, thành thật xin lỗi các bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,233
172,285
Latest member
alf

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week