Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
soft mega của bác xd gõ phê hơn soft asian thiệt , 2 khung gõ phê , nhưng vẫn còn lỗi kicked , unknow quá bác ơi ( gõ chưa đầy 30 code là bị rồi :()

Bác XD giúp dùm ae đi,tuần đầu tiên, cho soft xài ổn định chút nhang XD :D

hình như cứ ra " No captcha ,please refesh" là XD bị kick out thì phải .

Xin lỗi mình nhầm là bị kickout rồi status báo Unknown ^^

cho mình hỏi cái ,asian h load ngon k àh,nghe nói ngon hơn,mà XD k nang cấp,sao xài đc ta :(

sao mình mở soft megatyper thì nó báo " captchapro megatypers há encountered a problem and nêds to close . we ảe sory for the inconvenience . ì you were in the middle ò something , the ìnormation you were working on might be lost " là sao nhỉ , ai giúp chỗ này với , hay là do net frame work 2.0 ko thích hợp ta

sao mình mở soft megatyper thì nó báo " captchapro megatypers há encountered a problem and nêds to close . we ảe sory for the inconvenience . ì you were in the middle ò something , the ìnormation you were working on might be lost " là sao nhỉ , ai giúp chỗ này với , hay là do net frame work 2.0 ko thích hợp ta

mình cài net 4.0 vẫn bị lỗi này! => không liên quan đến net frame, và tình trạng này chỉ xảy ra ở các bản úp sau ngày 13/3

mình cài net 4.0 vẫn bị lỗi này! => không liên quan đến net frame, và tình trạng này chỉ xảy ra ở các bản úp sau ngày 13/3

có netframe 4 k có nghĩa là những pm cho 2. sẽ chạy tốt nha bác
gỡ lần lượt từng phiên bản ra sạch sẽ rồi cài lại từng bản, sau khi cài mỗi bản chạy soft lại thử

bản nào cũng ổn chỉ có pix là không ổn thôi :binhsua85:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,415
171,466
Latest member
trinhduc99

Most viewed of week