Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
bác Xuân Đức ơi xem lại cái soft mới dùm cái sao user pri 0 toàn ra error ko thế này mới bị khóa 1 pri 0 cả mấy chục pic của mình rồi đó:binhsua32:

---------- Post added at 11:06 AM ---------- Previous post was at 10:47 AM ----------

chán soft Xuân Đức quá lại bị khóa 1 user nữa rồi :binhsua32:

đá topic nào :))

asian đi tình yêu :))

bác xuanduc oi sao toi pm yh không trả lời thế. Pm yh hộ tôi đi. Tôi mua soft nào. henrynguyen.mylove

xin hỏi, đây là do lỗi do soft hay do hình load thế này. mình gặp hình như thế này liên tục, rất khó nhìn và đã 3 lần tăng lên pri cao gas.JPG

cho hỏi pay wa PP đc ko anh xuanduc

mình thấy soft bác XD xài vẫn tốt mà. còn hình load như nhogau nói là do pix, có lên web gõ cũng zi thôi, mình đã thử rồi....Chỉ có điều dạo này hình tam giác dỏ thỉnh thoảng lại xuất hiện

bác XD chịu khó onl nhé, dể mọi người còn mua Key nữa chứ, còn thắc nữa mà hjhj
win 7 của em ko mở soft dc (mở lần đầu) nó báo lỗi chán quá

có ai bi mat pic giong minh ko nhi, toan mat mấy chục pic thoi chan thế, wanh càng nhiều càng mất nhiều

m thấy bạn xd onl quài mà

dung soft bac XD chu soft gi nua, ma danh 1000 thi co 950~960 thoi

---------- Post added at 03:04 AM ---------- Previous post was at 03:02 AM ----------

hom do bi truc trac ti sr nhe hjhj, tai em can gap len chem chut thoi, chu bac XD onl ma

Sáng giờ ngồi cài lại win 7 để sửa soft. Lát up xong bản mới rồi onl

---------- Post added at 02:33 PM ---------- Previous post was at 02:11 PM ----------

Xong, các bạn vào download bản mới: http://www.mediafire.com/?n6pybz3ury81b

XD ko onl yh thì bạn cứ send tiền và mã code + yh of bạn cho bạn ấy trc,khi onl bạn ấy sẽ gởi key vào yh cho bạn,mìh mua mấy lần như vậy rồi yên tâm nhé :D

XD thi ok rồi, mọi người khỏi phải lo đi!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,864
170,917
Latest member
Lyvanxuan

Most viewed of week

Most discussed of week