Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
Mình cũng làm soft xuanduc ra Image Unavailable ra quá trời out ra luôn wa soft Asian thử thì ra bình thường ít/ko có IU ( không phải chê soft bác xuanduc nha có thể do mạng lúc đó sao sao, mình chỉ update tình hình của mình thôi ^^) pri 9 load như pri 2,3. Chúc các bạn làm việc vui vẻ :D:binhsua41:
mình bị giống bạn này nè xuân đức ơi . image unavailable ra liên tục luôn . làm mình phải out . 1 nick đã bị tăng pri rồi .

Xuanduc ah. Mình thấy dạo này soft có hiện tượng là sau khi ấn enter thì hình còn được lưu lại một chút rồi mới đổi sang hình mới. Gây chậm kha khá đấy. Bạn kiểm tra lại xem thế nào nhé. Thanks.

Mình vào học rồi, khá là bận, nên bạn nào có việc gì hay mua key thì cứ pm mình nhé :). Thường mình onl vào 8h tối :)

Mình vào học rồi, khá là bận, nên bạn nào có việc gì hay mua key thì cứ pm mình nhé :). Thường mình onl vào 8h tối :)
Lùi khoảng cách cái chỗ "Time out" nhường chỗ cho "Count" của Soft đi cậu - Count 4 số là bị che mất số cuối cùng đấy ;)

@mirinda tại sao mình ko thấy nút thanks nhỉ?
Đây là gì?

Bác XuanDuc đâu - Online yahoo đi - toàn thấy off thế - để em lấy lại mấy cái mã Key để cập nhật bản mới - và mua vài Key nữa

@Mirinda
Màn hình của mình đây.
http://cC2.upanh.com/27.203.34463921.3430/1.jpg[IMG][/QUOTE]

Lên member mới thanks được thì phải

[quote="lick123, post: 353772"]cứ buzz đi bạn, bạn ấy sẽ trả lời[/QUOTE]

Pm là được rồi, đừng buzz @@, tưởng tượng vừa login vào yh bị một loạt buzz treo cả máy @@

Uh đúng rồi Count: thấy được có 3 số ah X_X
mình xài bãn cũ từ lúc soft bắt đầu thương mại ! chưa bị lỗi j cã ! mặc dù đã có 2 bãn vá lỗi gạch chéo, thêm wmp và lỗi số Count !
hay nhĩ ! :binhsua06:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,078
173,158
Latest member
khanhrau51

Most viewed of week

Most discussed of week