Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
giờ mới để ý xuânđức cũng có mặt bên voz đang hóng truyện 'truyện tình zồng' phải hem :D cơ mà không không có gió GATO thằng zồng này thiệt :(( mà hỏi cái xuânđức nhiu tuổi rồi?

zông một hòn nhỏ nghỉ viết lâu rồi mà @@, cũng một thời gian hóng bên cusiu rồi zông rồi nocturne của bác iloveu

Bác XĐ khắc phục hiện tượng lặp code được không, không bị lỗi tam giác nhưng lại thay bằng các code lặp làm số code gõ sai nhiều hơn trước.

Bác XĐ khắc phục hiện tượng lặp code được không, không bị lỗi tam giác nhưng lại thay bằng các code lặp làm số code gõ sai nhiều hơn trước.

Đồng ý với bạn này. Chứ Dạo này bị lặp code hoài. Pri nhảy ầm ầm mặc dù gõ cẩn thận. Ngày trước gặp tam giác nhiều còn biết đường mà tránh. Lặp code này ai tính ý mới biết được là nick nào và bao nhiêu lần. Gõ rất ức chế. Bác XD xem xét vụ này giúp anh em nha :)

Đồng ý với bạn này. Chứ Dạo này bị lặp code hoài. Pri nhảy ầm ầm mặc dù gõ cẩn thận. Ngày trước gặp tam giác nhiều còn biết đường mà tránh. Lặp code này ai tính ý mới biết được là nick nào và bao nhiêu lần. Gõ rất ức chế. Bác XD xem xét vụ này giúp anh em nha :)
up ủng hộ bác xd mau fix lỗi này tang pri dữ quá hix :)

Mình cũng bị y chang bác này, thỉnh thoảng code hay bị lập lại. Bác XĐ xem qua fix dùm cho anh em được nhờ

Vẫn đề này mình đã biết, nhưng phải chờ mươi hôm nữa thi xong mới có thời gian làm tiếp @@

quay về dùng soft 1 tháng trước liệu có bị trùng code ko ta?

chú Đức nhanh chữa lỗi lặp code cho soft cái, nhanh anh em còn cạp nữa, tình trạng thế này ADMIN nó banner cái chết cả lũ

E gửi tiền và code của bản cũ cho bác nhưng chưa thấy hồi âm, chắc đợi bản mới xem thế nào

TEst mấy hôm một id bị ban, còn mấy cái lên 2 hết, ko test được code kế tiếp thôi thì up vậy

bác xd có bản mới thì up lên sớm cho ae đc nhờ :x

---------- Post added at 09:08 PM ---------- Previous post was at 09:07 PM ----------

TEst mấy hôm một id bị ban, còn mấy cái lên 2 hết, ko test được code kế tiếp thôi thì up vậy

bác nói đúng rồi đó , từ bữa bị lặp code e bị ăn ban trung bình 2-3 acc rồi chả nhớ vì group con đều pay nên bị ban xong âm tiền e vứt group đó chạy hết rồi :) lỗ 3-4$ @@ hức hức , giờ gặp lặp code don't see cho lành :binhsua46:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,848
172,928
Latest member
thuoctri

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week