Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
he he. mới mua đc sosf của bác XD, vào chiến thử phát nào.
:binhsua06:

Vậy tức là soft này
0,5$/ tháng
add id vô tư ah ??

p/s : em lười đào mộ các thím thông cảm :binhsua157:

thì gõ chữ nó kêu tin tin thôi mà có gì đâu còn khi nào mở âm thanh lên nó kêu ó o ngứa tai lắm :binhsua153:

Nếu sửa được khi có code đến nó nhấp nháy như yahoo thì tốt quá
gõ ở cơ quan dễ hơn

bác xuân đức xem soft thế nào mà ae kêu tam giác đỏ quá trời còn free thì không tí nào mới sợ (=_=')

Bác XD chỉ e tắt âm thanh của soft với :binhsua72: sao e off sound rồi nhưng nó chuyển sang âm thanh khác :binhsua72:
Âm tin tin đó là của windows bạn à , nếu xài WIN7hì bấm vào cái loa rùi tắt đi còn XP thì..mình quên rùi :p

Âm tin tin đó là của windows bạn à , nếu xài WIN7hì bấm vào cái loa rùi tắt đi còn XP thì..mình quên rùi :p

tại vì mở film coi đó mà , hôm qua mình mở film VN coi , âm thanh nó nhỏ xíu hà nên phải mở hết quát mà nó vẫn còn nhỏ trong khi cái âm " tintin " đó thì nó lại quá to @@ hức hức , nếu tắt cái load đi thì sao mà xem film nữa chài :(( lúc nào cạp cạp cũng xem film hết , ko có film chả gõ xuât thần đc :((

:binhsua135: xin góp ý anh xd cho soft thêm chức năng xem captcha của acc tiếp theo ở góc giống kiểu cái đổi màu chữ của asian cho tốc độ gõ cải thiện :binhsua06:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,538
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week