• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
Chủ topic chắc tạo nhà mới đi nhé, nhà cũ này nặng nề quá rùi !

đúng rùi.. bác XĐ tổng hợp lại mấy cái quan trọng rồi move nhà mới thôi... nhà mới bắt đầu giai đoạn mới của pix nào...:binhsua07:

bác bao chuẩn đấy, làm nhà mới đi XD ơi, soạn mấy cái phần quan trọng đi, sẵn update soft lun, bị time out hoài à

Sao giờ mình bật soft lên thì nó báo là " Kiểm tra lại format datetime " là sao hả mọi người. Ai bik chỉ dùm mình với :binhsua04:

Sao giờ mình bật soft lên thì nó báo là " Kiểm tra lại format datetime " là sao hả mọi người. Ai bik chỉ dùm mình với :binhsua04:
cậu đọc trang đầu của thread dưới chỗ fix key

A Đức lập topic mới đi rùi nhờ anh mod stick lên cho anh em dễ cập nhật.cái này cũ rùi

Up cho ai biết giúp mình với. trời ơi

---------- Post added at 08:39 PM ---------- Previous post was at 08:31 PM ----------

Sao giờ này XUANDUC chưa onl nhỉ. chết rồi. ai biết liên lạc với XUANDUC bằng cách nào ngoài yahoo k? huhu

Up cho ai biết giúp mình với. trời ơi

---------- Post added at 08:39 PM ---------- Previous post was at 08:31 PM ----------

Sao giờ này XUANDUC chưa onl nhỉ. chết rồi. ai biết liên lạc với XUANDUC bằng cách nào ngoài yahoo k? huhu

Cứ nhắn tin off cho ông ấy.onl ôg ấy khắc trả lời thui.Lỗi của bạn mìn chưa bị bao h nên chịu thui :D

Để tới chủ nhật chắc tạo topic mới, tạo hướng dẫn mới luôn :D

xd ơi thử làm soft có chức năng fake ip đi kiểu như là log 6acc thì 3 acc ở ip 1 xog fake 3 acc ở ip 2 gà soft chả biết nói thế nào :binhsua16: xem có hết time out k

xd ơi thử làm soft có chức năng fake ip đi kiểu như là log 6acc thì 3 acc ở ip 1 xog fake 3 acc ở ip 2 gà soft chả biết nói thế nào :binhsua16: xem có hết time out k

cái này hay nhưng khó lắm bạn. chơi 1 IP/1 ID thì > 3k code thoát nạn rồi. Không biết bạn Xuân Đức đã nghiên cứu chưa?

bác bao chuẩn đấy, làm nhà mới đi XD ơi, soạn mấy cái phần quan trọng đi, sẵn update soft lun, bị time out hoài à

mình cũng ăn time out liên tục 3 ngày rôi, ko gõ đc bao nhiu hết, mới đc 10 mấy cái hình là time out lia lịa, cứ time out 5 lần là ăn rules liền, nản ko mún gõ típ lun, mong bác XD fix sớm dùm mua key rồi mà ko kiếm ra tiền thì tiếc tiền lắm bác ơi

Bác Xuân Đức update soft mega đi, ae kêu quá trừng

Hàng free mà bạn hối bác ấy quá. Chắc bác ấy bận gì. Nếu cần xài gấp thì dùng soft Asian đi. CŨng tốt mà :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,996
Latest member
nhattienllc
Back
Top Bottom