[sockable] PocketchangePTC, site ngon, hỗ trợ upgrade cho mem chiến lâu dài !

sockable

Newbie
Reactions
20
MR
0.000
site pocket thay ĐỔi rule, chỈ cho thành viên tỪ các nƯỚc âu mỸ có trong danh sách cỦa nó ĐƯỢc quyỀn cashout, mình dỪng tuyỂn ref và ngỪng hỖ trỢ, anh em ai Đã ref cho mình thì dỪng click nhé !

Last edited by a moderator:
Up thêm cái hình sau khi upgrade số ads 0.01$ nhìn phát mê mệt

Còn đây là proof, trước đây mình cũng có nhưng đã cũ, nên xin phép anh feathy chủ hội One4All mượn proof để post lên cho anh em có niềm tin :))

Sau khi clear cookies, reset modem mà vẫn ko đăng kí dc id mới, đành phải quay sang VPS để reg :D
Lại tiếp tục ref ủng hộ bạn
id: vpsmmo
Mình cũng muốn upgrade nhưng sợ nó scam hay del acc trong vòng 1 tháng lắm nên thôi đành chờ xem tình hình vậy !

P/s: còn site klovebux đã cho click ads 2 ngày nay mình cũng click đủ rùi mà sao vẫn ko thấy bạn lập topic tuyển ref chắc ko có ý định chiến site đó nữa hả :(

èo, sao cái site này vắng thế, ngon thế cơ mà, miễn đừng gian lận thì tiền về đều đều

up lên nào, hỗ trợ vẫn còn đó, anh em nào tính up thì tham gia ủng hộ mình nhé, đang pay cực kỳ đều !

up hộ bác

id: chiplegends89
pp: [email protected]

cho mình hỏi luôn là khi up xong thì mình chỉ cần chụp hình up là được đúng ko bạn

đúng thế, bạn chỉ cần up proof bạn đã upgrade lên thôi, tiền hỗ trợ mình sẽ cộng vào tiền lương tuần đó gửi cho bạn !

Quan trọng không phải là acc bị banned khi cheat, mà là admin nó thấy Việt Nam cheat là nó lại cho vào blacklist như hồi trước thì ăn cám.

Đừng ai "test cheat/auto" site này nhé! Làm ơn đó!

trang nay phai dung Ap,nhung minh ko co tien trong tk,chu thot co ex ko,1pp=1 ap,neu dc doi dum minh 3$

AP mình cũng hết vì đầu tư mấy site khác rồi, bạn có thể exchange với người khác được không, tốt nhất nên pm các mod hoặc trial mod để exchange nếu không đảm bảo!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,287
171,340
Latest member
HOAGDUY
Back
Top Bottom