Help Sock với VPN cái nào nhanh hơn nhỉ

sock mình hay chọn con 0.1-0,3 nhanh hơn vpn bạn ạ, thằng VPN cụ thể là HMA mình để connect là PPTP và hay chọn các bang texax, florida, cali.., newyork theo mình là nhanh và ổn thế mà cũng chỉ max 40-50kb/s còn sock lâu lâu có còn 200kb/s phê lòi còn tầm tầm lóc nào cũng 40-50 ít khi thấp hơn, vpn thì có lúc khỏi load
:D Tất nhiên rồi. Sock nhiều con dưới 0.3 thì quả thật là load tuyệt. Nhưng nếu so sánh riêng về SOCK và HMA VPN thì HMA VPN có phần ổn định hơn về tốc độ và SOCK còn có khi bị DIE trong quá trình làm việc.
Tuy nhiên, nếu chiến offer lâu dài thì mình khuyên chủ topic nên dùng SOCK cậu à :D:D

---------- Post added at 11:56 AM ---------- Previous post was at 11:55 AM ----------

có cái nào miễn phí ngoài sock và vpn dùng ngon ko ta....:binhsua96:
@@! Nếu có cái này thì chắc VPN với sock xạt nghiệp :p

C chỉ mình cách sử dụng đc ko, t down rùi mà ko biết xài :), nó cài trực tiếp vào Roboform đúng ko c
Mình cũng ko nhớ phần mềm này của ai..:D:D
Cái đó bạn cứ cài đặt và coppy inffo vào đó rồi nó tự add ra file robofom thôi.

:D Tất nhiên rồi. Sock nhiều con dưới 0.3 thì quả thật là load tuyệt. Nhưng nếu so sánh riêng về SOCK và HMA VPN thì HMA VPN có phần ổn định hơn về tốc độ và SOCK còn có khi bị DIE trong quá trình làm việc.
Tuy nhiên, nếu chiến offer lâu dài thì mình khuyên chủ topic nên dùng SOCK cậu à :D:D

số 1 vẫn cho 5socks.net acc nào cũng 1$ trở lên socks good hơn VPN. sài cáp quang đi ít die sock hơn load nhanh hơn nha tiểu quỷ ;)

Trc kia tốc độ VPN khá nhanh socks thì chậm giờ thì ngược lại :|

Đúng thế thật nhưng cũng tùy VPN nữa keke, HMA giờ làm off thì phải kiếm off phù hợp mới được ko thì không ăn thua :D

HMA thì tiện và dễ dùng. Theo mình mới vào làm offer thì làm HMA là tốt hơn. Còn về lâu dài, muốn kiếm xu chẵn thì phải chơi sock nhất là site us
Tiền nào của ấy thui. Có đắt nó mới sắt ra miếng :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,618
172,675
Latest member
buncuatui

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom