Tutorial Socialssap TUT - treo auto youtube, google plus...

bam sat hay bấm cai nick của nó ra like youtube luôn không ra cái trang kia để rồi nick vào nick youtube nữa ..

$7 paid................

cho mình hỏi 1 vài việc với bác @hoanvan :) thanks bác vì mình hơi gà vụ này.
1.Bác @hoanvan có trả lời "hết maill thì thay maill. là có task" có phải hết mail là lúc nó hiện lên "Sorry, currently for you are no orders" ko ?? nếu thế thì ko hiểu vì sao mình thay mail khác vào rồi nó vẫn cứ báo "Sorry, currently for you are no orders".
2 Bác nói là "nó hiện 0 task nhưng vẫn làm dc" là sao thế bác ?? mình có thử để oto chạy suốt từ lúc thay mail mới vào và có dòng chử Sorry ... nhưng 1h sau way lại vẫn ko lên điểm :(
3.Là có thử đổi ip nhưng 1 mail mới thay vào chỉ đc thêm khoảng 10 15 điểm, chủ yếu là bên sub còn like thì vẫn Sorry baby .... :(
thanks bác nhé.

cho mình hỏi 1 vài việc với bác @hoanvan :) thanks bác vì mình hơi gà vụ này.
1.Bác @hoanvan có trả lời "hết maill thì thay maill. là có task" có phải hết mail là lúc nó hiện lên "Sorry, currently for you are no orders" ko ?? nếu thế thì ko hiểu vì sao mình thay mail khác vào rồi nó vẫn cứ báo "Sorry, currently for you are no orders".
2 Bác nói là "nó hiện 0 task nhưng vẫn làm dc" là sao thế bác ?? mình có thử để oto chạy suốt từ lúc thay mail mới vào và có dòng chử Sorry ... nhưng 1h sau way lại vẫn ko lên điểm :(
3.Là có thử đổi ip nhưng 1 mail mới thay vào chỉ đc thêm khoảng 10 15 điểm, chủ yếu là bên sub còn like thì vẫn Sorry baby .... :(
thanks bác nhé.
bác nói đúng hết mà :D nhưng thứ tự ngược lại

3. bây giờ phải change Ip trc ( proxy..sock.... hoặc rs modem) --> thay maill -- > JOB
- mail cũ thì đợi vài hôm là có.
- nó ít job vì số người làm nhiêu quá. lên giảm xuống để kéo dài tuổi thọ
bên mình khoảng .. 40 like + 10 dis + 30 sub / 1maill
2. h lúc nào nó cũng hiện là có job nhưng không làm dc :D
- túm lại chỉ cần vào và thấy có chữ START là làm dc.
1 . "Sorry, currently for you are no orders".
là hết JOB. thử sang dis hoặc sub hết hẳn thì --> làm bước 3 rồi làm tiếp

Nó nát lắm rồi giờ làm 1 ngày cày cố có đc vài xu lẻ thôi. Cái này rãnh làm thêm tí thôi. Chứ lao đầu vô nó không đc gì nhiều đâu mà lao vào. Xác định là làm thêm tí thời gian thôi nhé :)

không ban đâu. Miễn làm sao đừng để nó biết là xài nhiều acc trên 1 máy là ok.

Cho mình hỏi Dung proxy có bị nó ban không hoanvan?
Dùng proxy thay đổi ip k sao
nhưng miễn là 1 máy 1 acc
socialssap còn đăng ký được ko cậu, mình đăng ký ko có link acctive gửi về, cậu có link đăng ký cho mình xin với
check mục spam cậu

Firefox 28 ko cắm được :D ai có bản cũ không tự update không cho xin cái search gg nãy giờ chả tìm ra :( mất 2 ngày đẹp giời :D
không muốn tự update thì cài đặt lại chứ lo gì. Xài FF 13 nhé các tình yêu tuyệt vời nhưng không dùng được imacros đâu. phải dùng kiểu khác :rolleyes:

không muốn tự update thì cài đặt lại chứ lo gì. Xài FF 13 nhé các tình yêu tuyệt vời nhưng không dùng được imacros đâu. phải dùng kiểu khác :rolleyes:
thanks cậu nhưng được thằng bạn ml nó share cho ff 20 chạy ngon lành cành đào rùi :D chờ nó mua cerdit nữa thui :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,961
173,036
Latest member
kiengia68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week