Tutorial Socialssap TUT - treo auto youtube, google plus...

Chủ thread coi chừng thằng công nó vào ăn cắp làm TUT để làm khóa học Youtube like auto nhé:mad:

Bác thớt hướng dẫn em 1 xíu được không ? Em chạy Tùy chỉnh nhưng ko thấy có @@

login youtube lần đầu xong chạy nó là ok

Chủ thread coi chừng thằng công nó vào ăn cắp làm TUT để làm khóa học Youtube like auto nhé:mad:

ờ, sợ nó lắm, nhìn mặt xấu còn đểu :D

Thằng công này nó đang Rình mmo mà. Có TUT hay là nó tổng hợp gom lại liện thành bản quyền đóng mộcc của nó. thằng nào đụng vào nó thưa bỏ tù mọt gông:D hahaha . Nói xàm tí cho vui....:D

Không ý em là không thấy cái Tùy chỉnh youtube đó. Có tùy chỉnh Channel thôi. Chạy tùy chỉnh channel cũng ko chạy được. Bác bật yahoo cho em hỏi xíu
Bác hướng dẫn e với không làm được gì hết @@

login gmail, vào youtube tạo channel chính xong chạy file tùy chỉnh, thực ra là auto bỏ 2 check bên phần privacy để public info, thêm 3 dấu check ở feeding để lưu lại history youtube, thế thôi, bắt buộc úp avatar ở google +, chuyển qua tiếng anh hết rồi vào ss treo auto bên youtube

eo` cần gì tùy chỉnh youtube.. cũng k cần cài đặt gì cả
thêm mỗi avatar vào là xong.
hôm nay site ngon. chiên từ 2h sáng đến h 3k rồi
nhưng lượng sub và like đã giảm.
cày kiểu gì cả ngàn thế bác. chả biết sao firefox mình chạy chậm quá. cả chiều có 58 credit

chạy xong 1 gmail là mình out acc và gmail , đăng nhập gmail khác rồi log vô acc sao thấy task vẫn là 0. Có cần clear cookie hay reset modem không

chạy xong 1 gmail là mình out acc và gmail , đăng nhập gmail khác rồi log vô acc sao thấy task vẫn là 0. Có cần clear cookie hay reset modem không
giải thích mãi rồi.. hết maill thì thay maill. là có task.
nó hiện 0 task nhưng vẫn làm dc. k cần rs modem.
còn tại sao nó k hiện task là. chỉ IP mới nó mới hiện

giải thích mãi rồi.. hết maill thì thay maill. là có task.
nó hiện 0 task nhưng vẫn làm dc. k cần rs modem.
còn tại sao nó k hiện task là. chỉ IP mới nó mới hiện

chính xác, bỏ qua bước tùy chỉnh youtube cũng được, treo auto like và sub thôi đủ rồi, thay mail là chiến tiếp, anh em vào chiến đi, tốc độ tăng lên đáng kể rồi :)

bác hướng dẫn cách tao nhiều gmail không bị kêu verify phone đi bác :D

nếu chịu chơi thì ra tiệm bán điện thoại mua tầm 100 cái sim rác, tầm 500k, tha hồ veri :D or not thì thôi :)

Cho mình hỏi là sao mình chạy cái Like thì nó ghi là Not Done còn cái Plus like lại báo lỗi Span gì đó rồi ngưng luôn :(
Đã tạo avarta cho gmail + chỉnh sang tiếng anh và chạy xong cái Tùy chỉnh :(

Cho mình hỏi là sao mình chạy cái Like thì nó ghi là Not Done còn cái Plus like lại báo lỗi Span gì đó rồi ngưng luôn :(
Đã tạo avarta cho gmail + chỉnh sang tiếng anh và chạy xong cái Tùy chỉnh :(

đôi khi chạy like bị lỗi, cậu qua sub chạy, thử gmail mới xem sao, chỉ cần úp 1 ảnh avatar + chỉnh phần privacy, bỏ 2 dấu check là xong ngay, auto ầm ầm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,963
173,038
Latest member
giangmo23

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week