Analysis Socialbox đã trở lại và lợi hại hơn xưa| kiếm 5$/ngày

Admin chưa paid hôm nay đâu! hôm nào paid tui bảo! bạn
mình thì bị nó trừ nhưng ko hiểu nó trừ vì castout hay vì lỗi gì, thấy gê gê, nhưng lần trước nó cũng trừ 5.25$ xong tiền về ngay, lần này thì ko thấy về @@
bạn cash out hôm nào? admin hôm nay chưa paid đâu

ai có ý định chơi lại! làm ref mình, cấp tut cho từ delete channel lập channel mới lưu datasoure ! add yt acc vào SB account chạy like dislike sub outo imacros tuốt, Support khi admin channel rules :):):):)
Đã đk theo ref của bạn để chơi lại, hướng dẫn với bạn nhe...hông rành nên chơi hoài mà cách min vời vợi.
ID: davidblue
Mail: [email protected]

mình thì bị nó trừ nhưng ko hiểu nó trừ vì castout hay vì lỗi gì, thấy gê gê, nhưng lần trước nó cũng trừ 5.25$ xong tiền về ngay, lần này thì ko thấy về @@
chừng nào nó trừ phát về $0 là paid. Còn này chắc do lỗi server lag nên tính điểm sai => thằng admin thấy nên trừ lại :D

Đặt lệnh cast out gần 2 ngày rồi mà chưa chả. Có bác nào cast out từ thứ 7 mà được trả rồi k?
bình tĩnh. Đợi chờ là hạnh phúc.

co tooll ko bác? hồi trước có rèf cho bác, chơiko ổn nên thôi, giờ xem có cách mới ko chứ toàn lỗi và còn bị trừ tiền
mà YM ko thấy thớt nói gì?

Tình hình là chạy imacro toàn bị cái đoạn socialbox bắt mình phải xác nhận ứng dụng google plus, thử qua vài đoạn mã rùi mà ko chạy qua đc bước này.. bác nào có đoạn mã full qua hết tất cả thì share cho mình vs....

Tình hình là chạy imacro toàn bị cái đoạn socialbox bắt mình phải xác nhận ứng dụng google plus, thử qua vài đoạn mã rùi mà ko chạy qua đc bước này.. bác nào có đoạn mã full qua hết tất cả thì share cho mình vs....
xem lại ngôn ngữ google account của bạn đí nếu tiếng anh thi như sau:
WAIT SECONDS=15
TAG POS=1 TYPE=A ATTR=TXT:your channel<SP>Select
WAIT SECONDS=5
TAG POS=1 TYPE=BUTTON FORM=ID:connect-approve ATTR=ID:submit_approve_access
WAIT SECONDS=7
nếu tiếng việt thì thay Select= Chọn

xem lại ngôn ngữ google account của bạn đí nếu tiếng anh thi như sau:
WAIT SECONDS=15
TAG POS=1 TYPE=A ATTR=TXT:your channel<SP>Select
WAIT SECONDS=5
TAG POS=1 TYPE=BUTTON FORM=ID:connect-approve ATTR=ID:submit_approve_access
WAIT SECONDS=7
nếu tiếng việt thì thay Select= Chọn
Đc rùi, thanks bạn, cái dòng "TAG POS=1 TYPE=BUTTON FORM=ID:connect-approve ATTR=ID:submit_approve_access" lúc cần lúc không. zZz

ai có ý định chơi lại! làm ref mình, cấp tut cho từ delete channel lập channel mới lưu datasoure ! add yt acc vào SB account chạy like dislike sub outo imacros tuốt, Support khi admin channel rules :):):):)
Bạn ơi, mình ref bạn rùi, bạn gửi tut qua Inbox cho mình nhé, ID mình: rockeyalone

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back