Other SocialBox Càng Nhiều Gmail Càng Nhiều Tiền !

đag định ref mà thấy bảo lỗi k bít ntn bác thớt cho mình hỏi h làm thi có ổn không tầm bao lâu đủ min thế
Lỗi là do link 1 là đủ lượng like, 2 là lỗi từ máy -site . Như hôm qua mình làm buổi sáng 3h cũng được 3$ nếu mà có kế hoạch tốt đủ min thì mấy !

site này thì có nhìu người up r cậu ạ ! tớ toàn chiến 1 lúc 4-5 channel 1 lúc nên lợi nhuận úc nào cũng trên 1$ / 1 tiếng còn bây giờ cậu kêu làm 3 tiếng đc 3$ thì hơi khó đấy site đang nát phải chờ thèng ad nó fix nữa lỗi tùm lum .

site này thì có nhìu người up r cậu ạ ! tớ toàn chiến 1 lúc 4-5 channel 1 lúc nên lợi nhuận úc nào cũng trên 1$ / 1 tiếng còn bây giờ cậu kêu làm 3 tiếng đc 3$ thì hơi khó đấy site đang nát phải chờ thèng ad nó fix nữa lỗi tùm lum .
bạn làm 4 mới được thế? mình làm có 2 chanel mà vẫn đủ 1$/h đó . Hiện nó đang lỗi nhiều thật nhưng thỉnh thoảng vẫn làm được ngon :))
Bạn có cách của bạn mình có cách của mình !

Proof mới ngày hôm nay đây ! có anh em nào được pay chưa :))
rcssro

Đã ref cho bạn
Acc: KaiEnzo
YH: livetolove_1806
Bạn pm mình nha chứ mình ko tìm thấy yh của bạn, hướng dẫn cho mình cách làm với chứ mình hơi gà :)

hix sao mình cash out 4 ngày mà chẳng thấy tiền đâu hết chài , support thì chẳng thấy trả lời gì hết , chán ơi là haizz

Announcements

Forum statistics

Threads
420,233
172,285
Latest member
alf

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back