Sốc nặng với câu status teen girl chửi... mẹ ruột trên Facebook (15/1/2012)

Cư dân mạng đang xôn xao về một tấm ảnh chụp màn hình câu status trên Facebook một teen girl Việt, với nội dung là... chửi bới mẹ đẻ của mình! Cô bạn này dùng rất nhiều từ ngữ tục tĩu, khó nghe, sử dụng với bạn bè đồng trang lứa đã là vô văn hóa, chứ đừng nói đến mẹ ruột của mình. Có thể là do đang nóng giận vì bị mẹ mắng nên bạn ấy mới "xả giận" trên Facebook như vậy. Nhưng mang mẹ của mình lên FB để chửi rủa thì không hiểu teengirl này có nghĩ đến sự phản ứng của những người xung quanh? Họ sẽ ủng hộ và cười xoà với cô nàng hay sẽ nghĩ cô nàng này là một người rất tồi tệ, có vấn đề về nhân cách ?

Đáng chú ý hơn là một số người bạn còn vào comment rất nhiệt tình và động viên cô bạn này "hi vọng sang năm sẽ khá khẩm hơn".

Nguồn: http://lesking.com.vn/showthread.php?t=8961

sax mẹ ruột sinh ra nuôi nó lớn lên mà nó chửi như vậy à.con này mất dậy thật ,dù thế nào đi nưa thi mẹ ai chẳng mốn tốt cho con thì mới mắng con.

người mà ko bằng xúc vật...con này đời sẽ dạy nó.!

---------- Post added at 10:36 PM ---------- Previous post was at 10:33 PM ----------

1 đấng sinh thành ra cái con đấy mà nó nỡ lòng nào chửi vậy ? báo hiếu kiểu @ ah ? gặp phải nó cho mấy phát đấm + đá + Hotel :D cho nó biết mặt
dạo này người lớn rồi nhỉ toàn hotel thôi :))

bạn thu tìm mấy đứa bạn bè của nó ơt tronga nh nó xem...chắc sẽ tìm ra con phò này đấy.....
mình cũng hay tìm kiểu thế mà

ở đời có luật nhân quả thôi....rồi 1 ngày nào đó nó sẽ nhận đc hậu quả...lúc ấy thì khóc dở mếu dở

hồi xưa có 1 người vì muốn mẹ mình cười mà lăn ra làm đủ thứ và bò xuống đất giả mấy con vật và tiếng kêu để làm mẹ mình vui .còn cái đứa ghi trên facbook đó ai nuôi nó lớn để nó mất dậy với đấng sinh thành vậy ko biết

con này là quái thú , ko phải người . Pháp luật VN có luật nào tử hình tội chửi cha mắng mẹ = những từ ngữ ghê tởm ko nhỉ x-( Con này phải cho voi giày ngựa xéo chứ người nào "hotel" nổi

---------- Post added at 05:14 AM ---------- Previous post was at 05:11 AM ----------

11 người like cơ đấy , ói mửa với facebook

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,467
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week

Back