• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial [Smileytraffic.com] - Kiếm tiền bằng cách giới thiệu người khác active, surf, ptc

ref thứ nhất thì mình đc 0.25$ nhưng đến ref thứ 2 mình chỉ nhận đc có 0.15$ là sao vậy cậu?.

Lâu lắm mới thấy chú TÙng xuất hiện à, tái xuất!
e thấy bác lâu mới xuất hiện đó, e vẫn tham gia mà hihi, dạo này làm ăn j đó bác, có dự án nào hay ho cho e theo với
ref thứ nhất thì mình đc 0.25$ nhưng đến ref thứ 2 mình chỉ nhận đc có 0.15$ là sao vậy cậu?.
không phải là đến ref thứ 2 thì như vậy, mà là 0.25$ nó tính cho thời gian khuyến mại thôi, hết thời gian khuyến mại nó trở về mức cũ đó, nếu bạn upgrade thì có thể nhận được 0.35$/ref active đó

các bạn tham gia cùng mình nhé

up buổi sáng

proof lại sắp về

đi vào rồi lại đi ra, úp giúp thớt :rolleyes: :)

up giúp thớt vậy

Proof mới về tối qua

CHEAT REF ĐC KO BÁC
hi cái này mình không có lời khuyên gì được á, vì mình cũng chưa thử, nó pay manual nên nó check đó, còn nếu bạn làm khéo quá thì không nói :D

Ai tham gia nữa không nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,948
171,021
Latest member
ennypham01
Back
Top Bottom