Report SmartBoostTraffic - Đã bị crack !

Status
Not open for further replies.
Viết bằng .NET thì có tool REVERSE cái nguồn,

Có lẽ chỉ có Java là chưa thấy bị thôi :D

Mình viết bằng Java không
Cứ cái tool nào chạy dc là crack dc hết, quy về assembly hết, ngôn ngữ nào hay bảo mật kỹ cỡ nào đi chăng nữa gặp bọn xấu nó cố ý thì nó debug mãi cũng ra thôi.
@VinaCaptcha bỏ đi a ơi, bán private hoặc quay về cái máng lợn với em đi, ae rau cháo qua ngày :D

Cứ cái tool nào chạy dc là crack dc hết, quy về assembly hết, ngôn ngữ nào hay bảo mật kỹ cỡ nào đi chăng nữa gặp bọn xấu nó cố ý thì nó debug mãi cũng ra thôi.
@VinaCaptcha bỏ đi a ơi, bán private hoặc quay về cái máng lợn với em đi, ae rau cháo qua ngày :D
OK ! anh theo chú lặt rao :)

pro dạy e viết tools với :D
Mình không có time để chỉ dạy lại code cậu ah, có vợ con rồi thì cậu biết rồi đó. :(

Có sell cũng private team cậu ah !
Cho em 1 slot vào team với anh, nằm suy nghĩ dc nhiều tut mà đợi bản pro mới đem lên vps xài

Mình không có time để chỉ dạy lại code cậu ah, có vợ con rồi thì cậu biết rồi đó. :(
nhận đi, e đóng học phí :D
e biết C++ VB6 Autoit PHP Mysql, muốn học C# của bác để viết tools MMO :D

thế là hết ng code tôl :V
Vẫn còn chứ nhưng mình đổi cách để bọn nước ngoài nó đừng đè tool mình ra crack và share !
Cho em 1 slot vào team với anh, nằm suy nghĩ dc nhiều tut mà đợi bản pro mới đem lên vps xài
OK Man !
nhận đi, e đóng học phí :D
e biết C++ VB6 Autoit PHP Mysql, muốn học C# của bác để viết tools MMO :D
Học phí ko quan trọng, quan trọng là mình ko có time để chỉ dạy code ! :(
Rất vui khi cậu quan tâm mình, nhưng thật sự kín time quá cậu ah.

Vẫn còn chứ nhưng mình đổi cách để bọn nước ngoài nó đừng đè tool mình ra crack và share !

OK Man !

cũng rất muốn học code nhưng ko có người chỉ bảo. khi nào ra bản pro thì để cho 1 xuất nha.

OK Man !

cho theo đi :D
rảnh xíu nào thì dạy xíu đó :D

ngày xưa chơi vl mỗi lần nó update là auto hết sài, pro code tool kiểu sao cho mỗi lần update tool, tool cũ hết sài, cho mày chạy theo crack mệt nghỉ luôn. ( Ngu kiến tí :D )

ngày xưa chơi vl mỗi lần nó update là auto hết sài, pro code tool kiểu sao cho mỗi lần update tool, tool cũ hết sài, cho mày chạy theo crack mệt nghỉ luôn. ( Ngu kiến tí :D )
võ lâm là ng ta bắt buộc phải update lên ver mới (event, bug này nọ..), tool thì có thể ko cần update lên vẫn xài dc (chức năng cũ vẫn hoạt động bình thường mà).

Mấy con gato đi request crack thôi...forum mày có mấy cracker ẩn mình đấy...luôn theo dõi rình rập!
có người làm khóa => có thợ bẻ khóa :D
private đi bác! cho đở.

:confused::confused::confused::confused:

Mình đang down về trải nghiệm miễn phí thử, bác ko đăng chắc ko ai biết có crack :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,670
170,771
Latest member
longnguyenthanh1
Back
Top Bottom