Report SmartBoostTraffic - Đã bị crack !

Status
Not open for further replies.
Reactions
2,452
MR
0.007
Insuree Balance
0
Hi anh em,

Như anh em đã biết mấy ngày nay tool SmartBoostTraffic Version Beta đã bị một người nước ngoài Crack và share tùm lum, thậm chí crack luôn cả tool SmartWebViewer. Mình công nhận tên đó giỏi crack thật nhưng cách hành xử thì không tốt vì đã share tool sau khi crack :(

Để công bằng cho các anh em đã mua key tool dùng thì sắp tới các update sẽ được thông báo riêng và update với một thỏa thuận nghiêm khắc hơn. Tất cả key password sẽ được thay đổi và đưa lên server có ssl để quản lý.

Khả năng lớn là tool sẽ không sell nữa, sell => crack, mình sẽ tìm ra cách để có thể giúp anh em dùng được tool. Cả version pro sắp ra mắt cũng sẽ tạm thời dùng private, không public nữa.

Thân !

Hi anh em,

Như anh em đã biết mấy ngày nay tool SmartBoostTraffic Version Beta đã bị một người nước ngoài Crack và share tùm lum, thậm chí crack luôn cả tool SmartWebViewer. Mình công nhận tên đó giỏi crack thật nhưng cách hành xử thì không tốt vì đã share tool sau khi crack :(

Để công bằng cho các anh em đã mua key tool dùng thì sắp tới các update sẽ được thông báo riêng và update với một thỏa thuận nghiêm khắc hơn. Tất cả key password sẽ được thay đổi và đưa lên server có ssl để quản lý.

Khả năng lớn là tool sẽ không sell nữa, sell => crack, mình sẽ tìm ra cách để có thể giúp anh em dùng được tool. Cả version pro sắp ra mắt cũng sẽ tạm thời dùng private, không public nữa.

Thân !
chai buôn cùng bác
vote ko bào giơ share cho bọn nước ngoài
hang việt it khị bi ng viet crack lắm bác :D

SmartBoostTraffic để làm gì vậy thớt,,??

Hi anh em,

Thân !
đắng thế nhĩ

cracker kẻ thù của coder T_T

Mong tool phát triển thêm :D

nhung crack toan la dan code :(
ko phải coder nào cũng biết crack đâu, ai suy nghĩ tăm tối thì mới mày mò vào crack thôi.
P/s: nhưng 1 số coder học crack để view source tool khác phục vụ cho việc phát triền skill thì cũng tốt. Chỉ ghét cái tụi crack rồi pub thôi :oops::oops::oops:

Tool này click offer cleanfile được ko thớt?

Dừng luôn việc sell tool đi a Phương. Đê chiến dự án của mình ngon hơn, chia buồn với anh :(

coder đang tập hợp ý kiến ae
ae thì đang test + góp ý cho tool hoàn thiện
đang phát triển ngon lành thì bị 1 thằng tây vô phá mà chưa chắc nó là tây nữa, chỉ sợ nó ghen ăn tức ở hoặc nó ko muốn bị ai ks nó thôi
móa đem thằng đó đi thiến đi là vừa, làm ảnh hưởng biết bao nhiêu người lựa ngay lúc tool pro sắp ra!!!
mấy ông mod đâu ko thấy ban nó đi cho rồi

p/s: tool lần sau sử dụng tiếng việt ko dấu hoặc chơi chữ kiểu teen là mấy thằng tây bó tay!!!

Last edited:
Viết bằng .NET thì có tool REVERSE cái nguồn,

Có lẽ chỉ có Java là chưa thấy bị thôi :D

Mình viết bằng Java không

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member