Suggest Smad Scan SSH Pro

Status
Not open for further replies.
bác ơi em chuyển key sang vps mà vps die thì giờ sao chuyển key qua máy khác đc bác ơi, vps die rồi ko log vào chuyển key đc
Edit: à đc rùi :D

Tool hay bị rớt quá, cứ mỗi lần connect đển key server không được là treo sạch. Chán
Tool không check được license chứng tỏ server bạn không vào được network, mà không vào được network thì có scan cũng đâu ra con nào đâu :D

bác ơi em chuyển key sang vps mà vps die thì giờ sao chuyển key qua máy khác đc bác ơi, vps die rồi ko log vào chuyển key đc
Edit: à đc rùi :D
:D Chuyển thì từ VPS cần chuyển, copy license đã nạp vào khung dưới rồi nhấn thôi

Tool như kít nhưng được cái hổ trợ như shit.

Thớt có cho refund thì cho mình xin nhé. Lạy hồn !

Tool lỗi tè lè ok chấp nhận, nhưng support như kít thì khó chấp nhận.Từ lúc chuyển tiền xong thì coi như rằng.
Ngày đầu chạy ko được mở lên mở xuống báo ko xác nhận license, Ngày 2 mở thì lúc nó hiện license này lúc nó hiện khác. Củng may copy cái license củ để lại nên cứ thế chang key mà dùng.
Dùng được mừng hết lớn >> nhìn tới nhìn lui có lúc scan đến 600k IP mà ko ra cái nào(chắc lỗi gì reset máymở lại).
Lần này được nó Scan chậm hơn có chạy được cái dòng scan status mừng. Nhưng scan đến 3 triệu rồi chỉ được 15.
Tính sửa để thêm vài cái user với pass nhưng sợ quá ko dám đụng luôn.

Tool lỗi tè lè ok chấp nhận, nhưng support như kít thì khó chấp nhận.Từ lúc chuyển tiền xong thì coi như rằng.
Ngày đầu chạy ko được mở lên mở xuống báo ko xác nhận license, Ngày 2 mở thì lúc nó hiện license này lúc nó hiện khác. Củng may copy cái license củ để lại nên cứ thế chang key mà dùng.
Dùng được mừng hết lớn >> nhìn tới nhìn lui có lúc scan đến 600k IP mà ko ra cái nào(chắc lỗi gì reset máymở lại).
Lần này được nó Scan chậm hơn có chạy được cái dòng scan status mừng. Nhưng scan đến 3 triệu rồi chỉ được 15.
chắc scan = mạng VNPT hay FPT rồi đây =))

Scan SSH 600k IP mà có SSH hay không là hên xui nhé bạn, sao lại đổ thừa tool, bạn thử chọn ThaiLan hay Philip, scan 1 tí ra cả đống
Mình đây có khi scan range US cả ngày mấy chục triẹu IP mà ra có vài SSH thì cũng chịu. Tùy range bạn ạ

Bạn chắc đây là lần đầu tiên làm chuyện ấy phải không ?

Ver 1.1.6 COMING SOON

- Thêm tùy chọn tính năng chỉ scan port SSH, tốc độ 140k IP trong vòng 1 phút, đã test với 2k thread
- Thêm tùy chọn tính năng chỉ scan pass theo IP, bỏ qua check port

Thớt nhìn rỏ dòng trên nhé. Lần sau chạy status hiện lên và 3 triệu được 15. Lần đầu chạy status không hiện(Trống không) vậy theo thớt lỗi không.
Nếu lần 1 ko hiện là bình thường vậy lần sau chạy hiện status là lỗi ah.

Đừng cố che khuyết điểm mà nên test tool mình thì hơn.

Bản thân mình xài thấy tool này ngon hơn cả lazzy, mấy tool rác chậm như rùa khác thì quăng hết rồi. Có thể bác kia không hiểu rõ cách xài
Hi vọng bản update mới tính nắng scan port ssh thôi, đang cần

đang ủng hộ thớt 8 key :D

Y tui, treo scan 1000 thread 6 ngày vẫn còn ngon, xài lazy ức chế bỏ mẹ, giờ cả team xài tool này rồi, lazy đã đi vào dĩ vãng, đợi thớt up bổ sung thêm scan theo port và scan ip có sẵn là bà con đổ xô vào ngay

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,881
171,925
Latest member
myleveke
Back
Top Bottom