Matrix Skyming - Đầu tư mua máy đào - Hợp tác xã tại Vietnam

cái này đơn giàn là nhiều tiền quá, nên sinh lòng tham, cộng thêm ko chờ nổi coin nên ôm tiền chạy

cái này đơn giàn là nhiều tiền quá, nên sinh lòng tham, cộng thêm ko chờ nổi coin nên ôm tiền chạy
không phải đâu, tại trả lãi cao quá, lấy tiền đâu mà trả kiểu đó ? hơn 3 tháng x2 tài khoản,.....

không phải đâu, tại trả lãi cao quá, lấy tiền đâu mà trả kiểu đó ? hơn 3 tháng x2 tài khoản,.....
vấn đề là nó có thể trả gốc lại cho ng ta ỏ ít nhất cũng trả bao nhiêu %, nhưng đây nó ôm luôn cả gốc lẫn lãi, chứ có phải là có ôm nợ chạy đâu.

Thật ra mình viết bài này thì không có 1 cent nào từ ref nhé, nhưng cảm thấy nó làm thật và có pháp nhân rõ ràng, đã xác định đầu tư online là rủi rõ nên mình k khoái lôi kéo ng thân bạn bè gia đình vào nên các bạn cũng không ngoại lệ.
Từ đầu vào đây mình đã xác định đánh nhanh rút lẹ chứ k phải tái gói như các bạn từng chơi bcc năm ngoái, mình cũng tính ra được là tháng 8-9 này nó sẽ sập nhưng không ngờ nó quá nhanh mới có 2 tháng từ khi mình joined.

Các bạn không tham gia nên không biết nó SCAM vì chi trả không nổi hoa hồng hay do kinh doanh thua lỗ
Mình dự đoán với các bạn là do:

1. Giá bit lao dốc quá lâu trong 2 tháng 5,6 quá dữ, đào coin mà bị cái này thì các bạn nghĩ xem trụ nổi không?

2. Khi thấy thị trường xấu như vậy, nó bắt đầu trì hoãn chi trả lãi cho nhà đầu tư, mà lấy tiền đó trả tiền điện,.... hẹn 1 tháng sau trả nốt, sau đó nó ôm lượng bit đào được trong 1 tháng + vốn nhà đầu tư chưa đủ 100% + ..... ra đi không lời từ biệt

Nhìn lại năm ngoái, tại sao BCC sập, có phải BTC tăng quá mạnh nó muốn bùm BTC và trả coin bcc
Còn sky thì do BTC down quá lâu, thêm tư tưởng lừa đảo của Tâm

Mong các bạn nhận xét khách quan.
Đến bây giờ anh vẫn cho rằng anh |Tâm mở Skynining để đào coin thật sao. Nếu đào coin thật thì không một lô một lốc những ông ref cao nhất đều nhận rằng chỉ nhận được một số tiền rất nhỏ từ đào coin còn lại chủ yếu là từ tiền ref. Cái mô hình ref thì kim tự tháp ponzi lòi ra.
Chưa kể một đống clip có máy đào coin, máy thì không rõ lô nào hàng nào. Chỗ thì fake thông tin. Và vẫn có người đặt niềm tin được như anh được thì tôi quỳ

Mọi người tranh luận công khai trên tình thần góp ý, tránh chỉ trích lẫn nhau, ai cũng có lúc thành công và thất bại. Đừng cười trước sự thất bại của người khác.

Bản thân mình nghĩ Skymining lúc lập ra ko có ý định SCAM, họ có giấy tờ pháp lý, nhiều cơ sở ở VN, nhưng vì thị trường COIN quá thảm hại => COIN MINE cũng thảm theo => bần cùng sinh đạo tặc. Đây là rủi ro rất lớn mà Skymining không nghĩ tới hoặc cố ý phớt lờ.
Bạn có đào ETH hay BTC không, mà biết nó không có ý định scam. Mình có 2 trâu đào ETH. Và khẳng định không bao giờ có chuyện đào ETH hay BTC mà có tiền trả lãi khủng như thế. Ngay từ đầu khi bọn này tạo ra thì ae trong hội chăn trâu đã ngán ngẩm và biết là scam rồi.

Chỉ mấy thằng có ý định Scam thì mới bày ra cái khoản lãi béo bở như vậy. Làm admin thì nên phân tích cho đúng, tránh để người mới vào lại tưởng skymining là tốt đẹp.

Ai tìm hiểu vụ này thì cũng biết video tụi nó làm đều là giả. địa điểm thì fake. Thế không lừa đảo gì.

*** hiểu sao vẫn có người nói tốt cho nó :)

Thật ra mình viết bài này thì không có 1 cent nào từ ref nhé, nhưng cảm thấy nó làm thật và có pháp nhân rõ ràng, đã xác định đầu tư online là rủi rõ nên mình k khoái lôi kéo ng thân bạn bè gia đình vào nên các bạn cũng không ngoại lệ.
Từ đầu vào đây mình đã xác định đánh nhanh rút lẹ chứ k phải tái gói như các bạn từng chơi bcc năm ngoái, mình cũng tính ra được là tháng 8-9 này nó sẽ sập nhưng không ngờ nó quá nhanh mới có 2 tháng từ khi mình joined.

Các bạn không tham gia nên không biết nó SCAM vì chi trả không nổi hoa hồng hay do kinh doanh thua lỗ
Mình dự đoán với các bạn là do:

1. Giá bit lao dốc quá lâu trong 2 tháng 5,6 quá dữ, đào coin mà bị cái này thì các bạn nghĩ xem trụ nổi không?

2. Khi thấy thị trường xấu như vậy, nó bắt đầu trì hoãn chi trả lãi cho nhà đầu tư, mà lấy tiền đó trả tiền điện,.... hẹn 1 tháng sau trả nốt, sau đó nó ôm lượng bit đào được trong 1 tháng + vốn nhà đầu tư chưa đủ 100% + ..... ra đi không lời từ biệt

Nhìn lại năm ngoái, tại sao BCC sập, có phải BTC tăng quá mạnh nó muốn bùm BTC và trả coin bcc
Còn sky thì do BTC down quá lâu, thêm tư tưởng lừa đảo của Tâm

Mong các bạn nhận xét khách quan.
Thằng này thật là u mê mông muội lại còn nói xàm

Bạn có đào ETH hay BTC không, mà biết nó không có ý định scam. Mình có 2 trâu đào ETH. Và khẳng định không bao giờ có chuyện đào ETH hay BTC mà có tiền trả lãi khủng như thế. Ngay từ đầu khi bọn này tạo ra thì ae trong hội chăn trâu đã ngán ngẩm và biết là scam rồi.

Chỉ mấy thằng có ý định Scam thì mới bày ra cái khoản lãi béo bở như vậy. Làm admin thì nên phân tích cho đúng, tránh để người mới vào lại tưởng skymining là tốt đẹp.

Ai tìm hiểu vụ này thì cũng biết video tụi nó làm đều là giả. địa điểm thì fake. Thế không lừa đảo gì.

*** hiểu sao vẫn có người nói tốt cho nó :)
Thời kỳ đỉnh cao của Crypto thì lãi suất đó là có cơ sở. Nhưng họ đã ngủ quên trong chiến thắng, cứ nghĩ Crypto sẽ lên mãi nên mới thất bại như bây giờ, và kéo theo những hệ quả sau đó: gồng lổ, lừa dối nhà đầu tư, ... . Mình vẫn đang phân tích và tranh luận công khai, cởi mở, các bạn cứ nêu lên ý kiến cảm nghĩ của mình nha.

Các mày hay thật vẫn còn có thằng đứng ra bênh thằng chủ thớt . Tao nói cho mà nghe :
Những thằng vào mmo lâu năm đọc xong bài giới thiệu scammining của thằng chủ thớt 10 thằng thì cả 10 muốn ỉa vào mặt nó rồi . Nó viết lên rồi chụp ảnh giấy phép các kiểu chỉ tổ chết đám newbi mới vô ko biết cái mẹ gì . Những trò ponzi kiểu này 100% là bùng chỉ là sớm hay muộn , ấy thế còn ko biết ngậm cái mõm vào . Người khác vào cảnh báo để newbi đỡ chết thì nó gân họng lên cãi khoẻ vc . Nào là thời gian sẽ chứng minh ,... ,rồi dự án thật ... bla bla cái cc . Giờ cái box matrix đúng mảnh đất màu mỡ để chăn gà

Các mày hay thật vẫn còn có thằng đứng ra bênh thằng chủ thớt . Tao nói cho mà nghe :
Những thằng vào mmo lâu năm đọc xong bài giới thiệu scammining của thằng chủ thớt 10 thằng thì cả 10 muốn ỉa vào mặt nó rồi . Nó viết lên rồi chụp ảnh giấy phép các kiểu chỉ tổ chết đám newbi mới vô ko biết cái mẹ gì . Những trò ponzi kiểu này 100% là bùng chỉ là sớm hay muộn , ấy thế còn ko biết ngậm cái mõm vào . Người khác vào cảnh báo để newbi đỡ chết thì nó gân họng lên cãi khoẻ vc . Nào là thời gian sẽ chứng minh ,... ,rồi dự án thật ... bla bla cái cc . Giờ cái box matrix đúng mảnh đất màu mỡ để chăn gà
Mình đong ý với bạn này, 3 cái trò ponzi scheme sinh ra chỉ để hại người, lừa newbie. Những đứa nào kiếm được toàn loại ba hoa, thủ đoạn. Mình thấy nên bỏ mấy cái box matrix investment đi cho newbie đỡ mất tiền oan.

nói nước đôi thì anh mà chẳng nói được. Nhưng bài viết của thớt xoáy sâu vào lợi nhuận và sự an toàn trong khi đó giảm nhẹ đi tính rủi ro. Vì cả bài viết hoàn toàn hướng đến mục tiêu lôi kéo người khác, trong khi cảnh báo rủi ro chỉ có đúng 1 câu nho nhỏ ở cuối bài viết. Vậy điều này nói lên điều gì ??? Nếu thớt giới thiệu cảnh báo rủi ro ngay từ đầu và ko cố biện minh mình đúng thì sẽ ko ăn gạch. Âu cũng là quan hệ nhân quả ..........

Giờ còn tranh luận gì nữa. Có chơi, có chịu. Close topic! :D

Tham ráng chịu éo nói nhiều. Lúc ăn 30%/tháng ngập mặt ra sao ko chia sẻ cho ai tí giờ kêu ca cái gì

Giờ còn tranh luận gì nữa. Có chơi, có chịu. Close topic! :D

Tham ráng chịu éo nói nhiều. Lúc ăn 30%/tháng ngập mặt ra sao ko chia sẻ cho ai tí giờ kêu ca cái gì
2 thím này ngáo à. :eek: gần nữa tháng nay có ai tranh luận kêu ca gì đâu. bác Lộc lâu k onl giờ vào thấy nhận xét có 1 cái k đc à?

1 bức tranh quá lớn và đôi mắt chỉ hướng tới tương lai nên không thấy được thực tại hoang tàn

thế có ai tham gia vào dự án này ngoài chủ thớt chưa ? vào điểm danh nào
1/ chủ thớt
2/......

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member
ngoctay

Most viewed of week