SCAM SiteTalkCashBack Reviews : SCAM or LEGIT ?

onIine

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
exit click được 128 trang mà history chỉ có 7 trang. chán

1 ngày làm 1 lần res model nó kiểm tra thấy thời gian kích ads nhanh quá cặm cụi cho lắm vào min pay thì tận 25 đã thế còn pay đầu tháng :eek: ép ng hơi quá @@

biết thế nhưng nó k pay thôi :D
site này chỉ là cửa hàng bán đồ thôi nên theo mình không có khả năng chống cheat như PTC chính hiệu
tiền đã nằm trong mục earned là nó nằm bên sitetalkcashback, không còn liên quan gì đến kelkoo nữa
sitetalkcashback không có bị thiệt hại gì, cũng chẳng có lý do nào để nó không pay
chủ yếu là click của bạn có được kelkoo confirm hay không thôi, nó đã confirm tức là nó đã trả tiền cho bạn rồi, mà về bên sitetalkcashback chứ bạn chưa được lấy liền
bạn phải đủ minpay theo quy định của sitetalk mới rút được
điều mình lo nhất không phải sitetalk không pay, vì mình chắc chắn nó sẽ pay
mình lo với số lượng người chơi đông đảo kiểu này, kelkoo sẽ có một ngày nào đó không đủ tiền trả cho xem quảng cáo nhờ sitetalk giới thiệu nữa
và nó sẽ dừng cuộc chơi, dừng hợp tác với sitetalk
hi vọng với lượng click của tụi mình, kelko sẽ nâng cao thứ hạng trên google nhờ traffic lớn
nhờ đó nó bán được nhiều đồ hơn, có tiền mà hợp tác tiếp với sitetalk (chứ ko phải coi xong đ mua gì như mình)
mình sẽ cố gắng cập nhật cửa hàng mới, thông tin mới trong thời gian sớm nhất có thể
khi nào rảnh mình sẽ chỉ các bạn chơi auto
giờ mình rất bận, tuần sau thi học kì, mai chủ nhật vẫn phải đi ráp máy phòng net >"<

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,258
Latest member
nhacaizomclublif

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom