• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM SiteTalkCashBack Reviews : SCAM or LEGIT ?

mình thấy mọi thứ bình thường, nếu bạn không thấy gì, bạn hãy chọn Store ở phía trên, rồi All Store
A Shade Greener ngay trang đó phía trên bên phải luôn đó

Last edited:
bạn ơi, 1 cửa hàng mình xem hết luôn , ví dụ kelkoo nl có lần thì mình xem đủ 2 lần, sau đó chuyển qua uk, có đúng không bạn ???

mình thấy mọi thứ bình thường, nếu bạn không thấy gì, bạn hãy chọn Store ở phía trên, rồi All Store
A Shade Greener ngay trang đó phía trên bên phải luôn đó

nó ở trạng thái pending là sao bạn

xem ads mãi mới dc 1 cái, kjo hiẻu tại sao luôn
bạn xem xong 1 quảng cáo, đóng cửa sổ đó lại rồi bấm visit store để bắt đầu lần xem mới, mỗi lần chỉ xem 1 sản phẩm

đã ref thớt. min pay nhieu dzay thot
25 euro nha bạn, trả vào những ngày đầu tháng, qua PayPal, đủ minpay sẽ hiện nút pay

sao tiền chia ra nhiều vậy. cai nào là mình đã kiếm đc vậy bạn
cái earned đó bạn, pending là đang chờ xác nhận

Hôm nay mình sẽ hướng dẫn các bạn làm thế nào để kiếm tiền cashback mà không cần phải mua hàng từ cửa hàng trực tuyến. Kiếm Cashback mà không cần mua bất kì sản phẩm nào. Nếu bạn mua sản phẩm bạn sẽ kiếm được nhiều hơn từ trang này.
Cashback được hiểu là một hình thức ưu đãi dành cho khách hàng mua sản phẩm, theo đó họ nhận được một khoản hoàn lại tiền sau khi mua hàng của họ.

Link đăng ký: http://www.sitetalkcashback.com/referby/vir95

Đăng ký rồi verify email

VIDEO HƯỚNG DẪN

HƯỚNG DẪN CỤ THỂ

Đăng nhập vào tài khoản của bạn rồi cài add-on SiteTalk như nó yêu cầu, có cho Chrome và Firefox luôn
Bấm vào My Account

Bạn sẽ thấy một thanh tìm kiếm, nhập vào đó từ Kelkoo , 4 tùy chọn hiện ra, chọn vào cái đầu tiên
Trang mới hiện ra, nhấp vào nút visit store

Trang chủ của cửa hàng sẽ hiện ra, nhấp vào 1 sản phẩm của trang này và chuyển sang trang mua hàng trong 30s, như là xem quảng cáo vậy đó

Ghi chú: Một số sản phẩm sẽ không hiện ra ngay trong trang đầu tiên, để xem sản phẩm bạn phải chọn một loại mặt hàng, rồi chọn sản phẩm ở trang tiếp theo, click vào sản phẩm và bạn sẽ thấy trang mua hàng cho sản phẩm này
Một trang mua sản phẩm mở ra trong tab mới sẽ giống như này

Chờ 30s ở trang này
Lặp lại từng bước một cho 4 cửa hàng
Kelkoo mà bạn tìm thấy ở bước đầu
Lặp lại xem 4 quảng cáo từ cửa hàng thứ 1 tới cửa hàng thứ 4 một lần nữa
Bạn có thể xem quảng cáo ở cửa hàng thứ 1 và cửa hàng thứ 4 là 5 lần
Cửa hàng thứ 2 và thứ 3 chỉ được phép xem 2 lần
Tổng cộng bạn sẽ xem 14 lần quảng cáo ở 4 cửa hàng
Với tổng cộng 14 lần xem quảng cáo ở 4 cửa hàng bạn sẽ kiếm về khoảng 0.2€

Sau khi xem 4 cửa hàng đó, bạn sẽ xem thêm 2 cửa hàng này
  1. A Shade Greener
  2. homeaway.co.uk
Làm theo những bước này cho cửa hàng A Shade Greener
  • Nhập tên cửa hàng A Shade Greener vào thanh tìm kiếm và nhấp vào cửa hàng trong danh sách xổ xuống
  • Bây giờ đã sang trang của cửa hàng, click vào nút Enquire Now

Nhập địa chỉ này vào trang A Shade Greener và điền các chi tiết vào mẫu này

• Sau khi điền vào mẫu này rồi Submit nó, bạn sẽ nhận được 1€ từ trang này trong vòng 24h
Làm tiếp các bước này đối với trang Homeaway.co.uk:
  • Nhập homeaway vào thanh tìm kiếm rồi chọn vào cửa hàng hiện ra
  • Click vào visit store
  • Nhập vào 1 địa danh rồi click vào bất kì địa danh nào

• Chọn ngày đến và đi ở ô Arrival và Depature, thời gian nên cách nhau từ 7 đến 10 ngày
  • Bấm search, và bây giờ bạn sẽ thấy hiện ra các khách sạn khác nhau để đặt phòng
  • Click vào Book Now hoặc View Detail, nó sẽ đưa bạn tới trang đặt phòng

Chọn Enquire Now

Nhập chi tiết vào cái mẫu hiện ra rồi bấm Send Email, chờ 30s, bạn sẽ được trả từ trang này trong vòng 24h

Lần đầu sẽ mất nhiều thời gian để hiểu nhưng sau đó chỉ mất 10-15 phút mỗi ngày để bạn kiếm được hơn 2€
Thanh toán sẽ được cập nhật trong vòng 24h.
Khi bạn nhận được cashback thì trong email của bạn sẽ nhận được thư giống như thế này

PROOF

Site pay thông qua PayPal
Minpay là 25€
Site chỉ trả tiền vào ngày đầu tiên của mỗi tháng

THỦ THUẬT KIẾM NHIỀU TIỀN HƠN

Phương pháp rất đơn giản đó là restart modem để thay đổi IP
và bạn có thể xem lại các quảng cáo của Kelkoo
Làm theo hướng dẫn ban đầu, xem kelkoo BE và UK 5 lần, NL và NO 2 lần với 1 IP. Bạn sẽ kiếm được 0.33 euro. Nếu đổi IP 10 lần và bạn sẽ kiếm được 0.33x10= 3.3 euro

CHÚ Ý

Homeaway.co.uk cập nhật thanh toán rất chậm, từ 60-90 ngày. Vậy nên nếu bạn muốn nhanh có thể bỏ qua homeaway.co.uk

A Shade Greener cập nhật thanh toán dựa trên thông tin được cung cấp. Nếu địa chỉ nhà trùng khớp với sản phẩm của họ, họ sẽ trả cho bạn 1 euro. Nếu không khớp họ sẽ từ chối nó. Chỉ có khoảng 30-40% đơn hàng được chấp nhận, vậy nên đừng kì vọng quá nhiều.

Chú ý là bạn sẽ không kiếm được 2 đến 3 euro từ A Shade Greener và HomeAway. Đó chỉ là những trang bổ sung thôi. Sẽ mất nhiều thời gian để xác nhận thanh toán. Phương pháp chính vẫn là kelkoo. Họ sẽ chấp nhận một ít thanh toán trong ngày và sẽ mất tối đa 7 ngày để chấp nhận các khoản thanh toán còn lại. Điều đó có nghĩa là nếu bạn làm theo hướng dẫn có thể bạn chỉ kiếm được 1 euro ngày đầu tiên. Và 2 euro còn lại sẽ được trả vào những ngày tiếp theo. Sau vài ngày bạn sẽ thấy thu nhập của bạn. Nếu bạn làm theo hướng dẫn.

Mình muốn nói rằng những người xem vài ads rồi nghĩ rằng mình có thể kiếm được 2-3 euro mỗi ngày là không thể

Dù bạn tham gia MMO ở hình thức nào thì cũng nên nhớ là không có tiền dành cho những kẻ lười biếng. CỐ LÊN

có uy tín ko ấy nhỉ, do em sợ làm chăm chỉ đến đầu tháng 7 nó không pay thì buồn lắm

có uy tín ko ấy nhỉ, do em sợ làm chăm chỉ đến đầu tháng 7 nó không pay thì buồn lắm
mình dám khẳng định là trang này không lừa đảo
có điều bạn phải change IP nhiều lần để xem quảng cáo kelkoo store để kiếm được nhiều tiền
giống như PTC vậy

có cái stor homeaway là mình đặt phòng du lịch hả bác...có khi nào nó gửi thiệt cho mình k

s trong hd thớt k để vậy, làm e cứ tưởng phải có mail xác nhận mới nhận tiền dc, làm để mail chính luôn

mình dám khẳng định là trang này không lừa đảo
có điều bạn phải change IP nhiều lần để xem quảng cáo kelkoo store để kiếm được nhiều tiền
giống như PTC vậy
thế mình an tâm cày rồi, đợi tháng sau rút thôi :)

thế mình an tâm cày rồi, đợi tháng sau rút thôi :)
bạn change IP bằng restart modem thôi, dùng proxy, VPN, SSH, VPS, SOCK thì mình không khuyến khích nha
mình chưa dám thử, có gan thử trước rồi báo mình xem, sợ ban acc lắm

bạn change IP bằng restart modem thôi, dùng proxy, VPN, SSH, VPS, SOCK thì mình không khuyến khích nha
mình chưa dám thử, có gan thử trước rồi báo mình xem, sợ ban acc lắm
mình cx ko dám đâu vì ko phải pro, làm như bạn hd đủ ăn rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,905
170,976
Latest member
bong88biz
Back
Top Bottom