Ask Site us và những thắc mắc.

boy_alone193

Senior
Reactions
128
MR
0.051
Em đang nghiên cứu site us đề tự kiếm tiền trang trải cho cuộc sống sinh viên nhưng mới vào nghề nên còn nhiều thắc mắc. mong được các pro đi trước chỉ giáo.

vậy nên em mạo muội lập top này để các bạn newbie như e có thể đặt câu hỏi và mong các đàn anh đi trước giải đáp thắc mắc của mình.

hiện tại e có 1 vài câu hỏi và không biết hỏi ai ?

1. Site us check proxy bằng những cách nào và làm sao để mình nhận biết được nó đang check bằng cách đó ?

2. làm sao để nhận biết con sock của mình đã vượt qua check proxy của site

3. với 1 acc thì mình có thể làm nhiều lần cho 1 site được không vì e thấy 1 site của nó có rất nhiều off

4. login 2,3.4 ip cho 1 acc được không.

5. cách nhận biết các con off dễ làm

6. 1 sock e có thể làm nhiều site us khác nhau được ko
e cám ơn các anh rất nhiều

Last edited by a moderator:
lâu lắm rồi ko làm offers, mình chỉ có thể trả lời cho cậu một số câu hỏi này
1, site US check proxy bằng code proxy stop
2, để nhận biết : fake 1 con socks rồi vào site http://www.prizelive.com/users/join --> join --> qua mặt đc proxy còn trùng với site hay ko thì ko biết , error --> ko qua mặt proxy được bỏ đi
3, một acc chỉ làm một lần paid về pp,ap,lr....
4, chỉ login bằng 1 ip , login nhiều lần sẽ bị phát hiện là gian lận ( cheater) --> band acc
5, các con off dễ làm thường có số lượt click cao , nhiều sao..... và thường năm ở danh sách top những con off mới ăn được tại site
6, chỉ nên sử dụng 1 ip làm 1 site ( tớ nghỉ là như vậy)

2, để nhận biết : fake 1 con socks rồi vào site http://www.prizelive.com/users/join --> join --> qua mặt đc proxy còn trùng với site hay ko thì ko biết , error --> ko qua mặt proxy được bỏ đi
4, chỉ login bằng 1 ip , login nhiều lần sẽ bị phát hiện là gian lận ( cheater) --> band acc
5, các con off dễ làm thường có số lượt click cao , nhiều sao..... và thường năm ở danh sách top những con off mới ăn được tại site

cho e hỏi là tại sao phải như vậy vì mình đâu có vi phạm điều 3 và 4 đâu ?

bỏ lâu òi mà chưa lục nghề thank vì đã share cái này hay nè :p

bạn nhớ rằng đối với offers US mỗi account của nó tương ứng với 1 hộ gia đình , nếu con socks của bạn live lâu thì bạn có thể login bao nhiêu lần tùy thích ( 1 địa chỉ ip ) còn vấn đề bạn login bằng nhiều địa chỉ ip khác nhau ( login nhiều ip vào 1 account) thì chắc chắn nó sẽ ban account đó.
Phương thức làm site US là 1 địa chỉ ip ( qua mặt đc proxy stop) - 1 info- 1 account PP,AP,LR.... đối với lr thì tại nhiều account LR để nhận, còn đối với pp thì lúc tớ còn chơi thì làm xong with về mail mình làm , sau đó add mail đó vào paypal để nhận tiền, còn hiện tại có vẻ như làm với pp hơi khó vì nó trả tiền về trong vài phút mình không nhận $ thì nó đã cancel giao dịch

bạn nhớ rằng đối với offers US mỗi account của nó tương ứng với 1 hộ gia đình , nếu con socks của bạn live lâu thì bạn có thể login bao nhiêu lần tùy thích ( 1 địa chỉ ip ) còn vấn đề bạn login bằng nhiều địa chỉ ip khác nhau ( login nhiều ip vào 1 account) thì chắc chắn nó sẽ ban account đó.
Phương thức làm site US là 1 địa chỉ ip ( qua mặt đc proxy stop) - 1 info- 1 account PP,AP,LR.... đối với lr thì tại nhiều account LR để nhận, còn đối với pp thì lúc tớ còn chơi thì làm xong with về mail mình làm , sau đó add mail đó vào paypal để nhận tiền, còn hiện tại có vẻ như làm với pp hơi khó vì nó trả tiền về trong vài phút mình không nhận $ thì nó đã cancel giao dịch

vậy có cách nào khác để nhận $ qua pp ko a ?

cái này thì tớ chưa rõ lắm :binhsua04: đợi pro làm mấy site US có proof trả lời thôi cậu ^ ^! tùy site paidthefastest,cashpirate thì with vào mail rồi add mail đó vào paypal, còn mấy site gemclicker... $ về mail chưa kịp nhận bị nó rút lại:binhsua75:

cái này thì tớ chưa rõ lắm :binhsua04: đợi pro làm mấy site US có proof trả lời thôi cậu ^ ^! tùy site paidthefastest,cashpirate thì with vào mail rồi mail đó vào paypal, còn mấy site gemclicker... $ về mail chưa kịp nhận bị nó rút lại:binhsua75:
Vẫn làm off àh cậu..Tưởng bỏ mmo rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,618
172,675
Latest member
buncuatui

Most viewed of week

Most viewed of week

Back