Site tốt -- đã pay 2 lần- admin nhiệt tình -- Alaskanbux ...

thằng này khá khốn nạn nó ko cho mình gửi support có chủ thới gửi giùm mình đc ko

---------- Post added at 05:42 AM ---------- Previous post was at 05:39 AM ----------

cho mình xin cái yahoo nhé !!

Send cho nó rùi mà sao chứ lên Gold Member vậy nhỉ ??

há há giống tui rồi bạn ơi .Định gửi thử support cho nó mà ko gửi đc do phải là gold mem mới đc gửi khốn nạn thiệt

kêu chủ thớt support giùm mà sao ko thấy onl. chủ thớt onl thì cho mình cái yahoo Pm nhé

hiện tại trong số các bạn reg cho mình thì chỉ có 2 bạn đc up lên thui ... còn số còn lại thì không thấy up ... nâng cấp mới gửi đc support ... ko thì bạn có thể gửi mail cho nó cũng đc : [email protected] ...hoặc các bạn hỏi gì thì mình support cho. yh mình đây: bux_1990
đây là danh sách reg :

Last edited by a moderator:
mình đã up garde rồi mà vẫ chưa lên gold mem. đã gữi mail cho nó đang chờ trả lời

---------- Post added at 02:59 PM ---------- Previous post was at 02:53 PM ----------

bạn add yahoo của mình nhé anhchangdocmoc

mình đã gửi support cho thằng admin nếu nó trả lời mình sẽ trả lời các bạn ngay.

Username anhtu56
Registered 2012/01/15, 06:07
Country Viet Nam
Membership Tourist
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 18 clicks
Last click Yesterday, 05:55
Last login 8 hours ago
Upline bux1990
chả hỉu gì
click mãi vẫn 0 $

Username anhtu56
Registered 2012/01/15, 06:07
Country Viet Nam
Membership Tourist
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 18 clicks
Last click Yesterday, 05:55
Last login 8 hours ago
Upline bux1990
chả hỉu gì
click mãi vẫn 0 $
ko nâng cấp thì kik ko đc tiền đâu bạn hiền :D

Tin vui cho các bạn này. Tất cả các bạn đã đầu tư 1$ để nâng cấp tài khoản đều đã được chấp nhận. Hôm nay admin đã mail cho mình là đã nâng cấp tài khoản cho tất cả các bạn.

MÌnh đang chờ proof có sẽ thông tin tiếp tục cho anh em ngay. thanks so much!!!c:D

---------- Post added at 12:28 PM ---------- Previous post was at 12:23 PM ----------

up lên cho anh em thấy nhé :D

èo đâu có bạn ơi mình vẫ chưa thấy lên gold mem bạn à bạn check lại ID sieucuibap giùm rồi support lại giùm mình nhé
:(( hix khổ

chủ thớt đâu còn chiến ko nhỉ
mình lên gold đc rồi

pending rồi ah .chuẩn bị nữa rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu