Site Tổng Hợp Các Dịch Vụ VPS rẻ nhất

Reactions
65
MR
0.000
Nhiều bạn cứ tìm VPS đâu xa
các bạn vào đây mà tìm VPS
giá cực kì cạnh tranh , và cập nhật rất thường xuyên, support của các site bán VPS trên đó cũng reply rất nhiệt tình .

Mình vào đây tìm hosting và VPS giá cực rẻ :D , lại chạy ổn định với nhu cầu của mình

http://lowendbox.com/

site này rất uy tín trên thế giới , các bạn cứ an tâm nhé .

Chính xác, về độ tin cậy thì khỏi nói, thay vì vào các diễn đàn tìm mệt , cứ vô đó là tiện :D
VPS discount đủ xài thôi , nếu bạn biết tối ưu thì kiểu gì chả chạy dc, VPS có 5-7$ 1 tháng mà :D

Chính xác, về độ tin cậy thì khỏi nói, thay vì vào các diễn đàn tìm mệt , cứ vô đó là tiện :D
VPS discount đủ xài thôi , nếu bạn biết tối ưu thì kiểu gì chả chạy dc, VPS có 5-7$ 1 tháng mà :D
speed up và dl cơ

bó tay! có bạn nào comment lowendbox mà lởm ^^ nói chung khi dùng lowend thì phải chấp nhận low speed and ...

nó cũng không slow lắm đâu bác , bác nghĩ xem , VPS toàn <10$ 1 tháng, có loại chỉ 1$ 1 tháng ( RAM 128mb ) . Ít ra nó hơn shared hosting rồi . nếu site vừa và nhỏ thì xài ở đây là rất ok , site lớn thì ko nên xài :D

bó tay! có bạn nào comment lowendbox mà lởm ^^ nói chung khi dùng lowend thì phải chấp nhận low speed and ...

ít hàng window nhỉ :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,778
170,869
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back