Introduce Site PPD mới

ko biết phải fake hay ko nữa mà zo forum thấy proof 2k mấy $ ~.~
files.php

thế bác nhầm rồi nha
paypal luôn lấy 2 số thập phân sau dấu phẩy lên đây chỉ là hai mấy $ thôi nha
Em cảm ơn!
:oops: đợi cái rule mãi bác

uầy....upload file không được lấy gì mà làm :(

chắc site đang bị lỗi, để alo rủ admin đó đi nhậu rồi bảo nó chịu khó về fix lại :D

đã đăng kí nhưng mà ko biết con nào lead.test mệt lắm

mới tập offer . cả đống off chẳng biết con nào mà làm , bác hỏi admin thử xem con nào lead nhiều nói em với :D
ông ấy đuổi việc tớ ngay :D
Thường thì những con có EPC cao là dễ lead vì có nhiều người làm nó rồi
Hoặc có thể tham gia net PPD của các admin việt rồi hỏi các mem trong group con nào đang lead mạnh làm ở bên đấy tiện sock sang làm ở bên này luôn(phương án này khả thi)
=> Tối thiểu tiền sock
=> Tối đa lợi nhuận
cái lằng nhằng nhất là sandboxie có con cái fake(ip nc ngoài) thì lead có con cài no fake lại lead
Submit thì do sock, do info, do duyên số :D
Lead con nào thì để ý đầu sock nó là gì lần sau mà chọn :D
Nói chung gian nan :)
Thân!
p/s: Đôi lời chém gió :D

Last edited:
chắc site đang bị lỗi, để alo rủ admin đó đi nhậu rồi bảo nó chịu khó về fix lại :D
Site này e thấy chỉ có duy nhất 1 lỗi là trong forum của họ cái ảnh ở trên cùng góc bên trái bị lỗi
Có cả hệ thống support online riêng giữa support với mem và giữa support với admin hơn các site #
Mỗi tội rate lại không quá cao nản :D

Site này e thấy chỉ có duy nhất 1 lỗi là trong forum của họ cái ảnh ở trên cùng góc bên trái bị lỗi
Có cả hệ thống support online riêng giữa support với mem và giữa support với admin hơn các site #
Mỗi tội rate lại không quá cao nản :D

Net nó cũng giống mem ở chỗ phải 1 thời gian sau mới đc nhà quảng cáo trả $
=> Net phải móc tiền túi ra pay cho mem trước (cũng giống admin offer VN phải trả tiền cho mem hàng ngày hoặc mỗi tuần, sau đó cả tháng mới đc Net pay)

Và khi Net pay cho mem, mà mem này gian lận, cheat choác gì đó... nói chung là vượt đc qua Net (đã đc Net pay), nhưng bị nhà quảng cáo phát hiện gian lận và ko trả $, thế là Net bị mất tiền túi mà ko nhận đc tiền từ Net là lỗ to)

Thế nên Net mà pay nhanh => Rate phải thấp để giảm thiệt hại...

nói chung cái gì cũng có 2 mặt của nó
Net nào mà trả rate cao lại còn pay nhanh thì ngon quá

em cũng làm qua mấy site PPD, rảnh đang test site để chiến. thấy bảo site này pay ngày nên cũng ham, bác add yahoo e nhé : goi113_neuemnoi_hokyeuanh

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back