New site poker việt mới ra. tặng thưởng code 50k khi đăng ký ,3 bài trắc nhệm 30k , x2 nạp thẻ.

mình đã nạp rồi, cậu lấy 2 code đầu share cho ng # đi, sr mình copy dư khoảng trắng nên không hợp lệ. giờ mình nạp thành công code 04...
thanks cậu

mình đã nạp rồi, cậu lấy 2 code đầu share cho ng # đi, sr mình copy dư khoảng trắng nên không hợp lệ. giờ mình nạp thành công code 04...
thanks cậu
ok cậu . cậu nhớ tham gia thêm event trên facebook với làm trắc nhiệm để kiếm thêm vài chục k nữa nhé
xin 1 code
thanks
đã send code nhé

Xin 1 slot thớt :d

xin ad cho 1 code nhé. thank

xin 1 code thử nào

làm sao đc km 50k đây thớt, đánh poker site nước ngoài kthuwr cái này xem sao

Góp ý chút là site dạng này lại còn ở Vn khá nhạy cảm,nếu có ô to thì không sao chứ ô bé thì ...tồn tại cũng chỉ là vấn đề thời gian.Trước pháp luật và cả vấn đề uy tín cho aem nữa. Lên trang chủ thì thấy thông tin sơ sài ,nhiều phần còn bê nguyên code của nước ngoài để đấy. Site cá nhân kiểu này về sau dep nhiều tiền có nhiều vấn đề cũng rất mệt. Đáng lẽ cần đầu tư nhiều hơn để lấy uy tín cho site từ những ngày đầu thì lại đầu tư sơ sài thế này :

https://giaidau247.com/vi/introduce.aspx

p/s : em chỉ góp ý thế thôi chứ cũng reg 1 nick ủng hộ poker vn rồi. Chỉ mong bác chủ để ý và đầu tư hơn cho aem chơi yên tâm.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,239
171,308
Latest member
gbdoithuong180
Back
Top Bottom