New site poker việt mới ra. tặng thưởng code 50k khi đăng ký ,3 bài trắc nhệm 30k , x2 nạp thẻ.

ruaconnkd020

Junior
Reactions
55
MR
0.000
hôm nay mình xin chia sẻ với anh em một trang poker đổi thưởng mới ra mắt được hơn 1 tuần với nhiều khuyến mãi hấp dẫn : tham gia like và share fanpage (60k) hiện đang tạm ngừng để điều chỉnh sẽ mở lại trong 1-2 ngày ,update thêm tham gia 3 bài trắc nhiệm trên trang chủ để nhận thêm 30 vàng nhé anh em , nạp thẻ x2( ví dụ nạp 500k được 2 code mỗi code 265k nhưng mỗi tài khoản chỉ được sử dụng 1 code , code còn lại các bác có thể tặng anh em hoặc bạn bè ) , ngoài ra bất kì ai đăng ký và coment nickname tại topic này mình sẽ xin add gửi tặng các bạn 1 gift code 50k nữa

đây là trang chủ : giaidau247.com
fanpage : facebook.com/giaidau247
ko có link ref gì đâu nhé

theo ý kiến đánh giá của mình thì hiện đây là trang poker số 1 việt nam . nhiều hình thức của poker nước ngoài được đưa về như : giải đấu , sit and go..
sau đây là hình ảnh giao diện site . phiên bản window hình như đc mua của PS vì rất giống bản PS 4
giao dien.jpg

chạy trên nhiều nền tảng
android , ios, flash, windows , html5...
1 số thể loại của poker nước ngoài được đem về
giải đấu
:

thể lệ : đăng ký bằng tiền , đến giờ là bắt đầu đánh , giải thưởng được chia tùy theo số tiền mua vé và số lượng người chơi , tất cả người chơi đánh với nhau đến khi còn lại người cuối cùng thì giải kết thúc

sit and go : quy định số người tham gia . ví dụ giải 6 người khi đủ 6 người đăng ký sẽ chạy . cách thức chia giải giống thể lệ giải đấu
sit and go.jpg

hệ thống đổi thưởng phong phú gồm : thẻ cào điện thoại , zing , gate, vcoin, gift amazon, itun, facebook , máy tính bảng , điện thoại

doi thuong 1.jpg

cách thức nạp tiền : hiện chưa có cổng thanh toán qua ngân hàng . hiện tại mới chỉ có 5 cổng thanh toán gồm các mạng . viettel , mobile, vina , gate và vicoin
tỉ giá quy đổi vàng
  • Thẻ 50.000 = 47.5 vàng
  • Thẻ 100.000 = 95 vàng
  • Thẻ 200.000 = 190 vàng
  • Thẻ 500.000 = 475 vàng
giao diện gameplay của 1 số phiển bản : flash và window
flash

game 1.jpg

window
game 2.png

hệ thống hỗ trợ online gần như 24/24 : nếu có vấn đề các bạn có thể chat với hỗ trợ online trên trang chủ hoặc fanpage của game . hỗ trợ cực kì nhiệt tình

và cuối cùng là cái quan trọng nhất :
vì game mới ra và khuyến mãi khủng nên minpay ban đầu hơi cao 500k :tất cả các tài khoản có hành vi gian lận như bơm tiền , phối hợp , fake ip ....để cheat khuyến mãi đều bị phát hiện . mình cheat 50 acc lấy code bơm tiền bị nó khóa hết rồi nên đừng cheat ko đến lúc rút tiền bị từ chối lại chửi mình

hình thức giao hàng là qua email : vì thế các bạn cần nhập chính xác email để ko xảy ra thiệt hại . thời gian pay lần đầu là khoảng 24-72h vì mới ra khuyến mại nhiều nên nó còn check tài khoản nữa .
đây là prof rút 2 card 500k của mình :
doi thuong.jpg

đặc biệt không mất phí khi rút tiền . game chỉ ăn rake của người chơi với nhau thôi nhé : ví dụ nạp thẻ 500k đc 475 vàng thì khi đổi thẻ 500k cũng chỉ mất có 475 vàng . quá tuyệt vời phải không

nhắc lại :
những ai đăng ký và coment tại top này mình sẽ tặng 1 code trị giá 50k . và đây là link tham gia like và share fanpage (60k) hiện đang tạm ngừng để điều chỉnh sẽ mở lại trong 1-2 ngày ,update thêm tham gia 3 bài trắc nhiệm trên trang chủ để nhận thêm 30 vàng nhé anh em

lưu ý game có 2 loại tiền . đồng ( free ko đổi thưởng được ) và vàng (or gold or xu )tên tùy phiên bản mới đổi đc thưởng nhé các bác

1 lưu ý với các thánh là em éo có tuyển hay câu re f , game hay em giới thiệu . link là link trang chủ nên các tổ lái next
up date thêm prof gift amazon 50$
prof 3.jpg

mỗi ngày sẽ có 3 giải tự do miễn phí với tổng giải thưởng 1tr mỗi giải . tham gia miễn phí nhé anh em
anh em chú ý : đối với phiên bản android thì coin là tiền ảo để chơi vui . xu là tiền để đôi thưởng nhé cậu . đới với bản window và flash thì $ là tiền chơi có thể đổi thưởng nhé bạn
2 link của bài trắc nhiệm
http://school.giaidau247.com/khong-gioi-han/chien-thuat-cho-vong-dau-tri.aspx

http://school.giaidau247.com/khong-gioi-han/chien-thuat-cho-vong-khoi-dong.aspx
update thêm về sự kiện thưởng vàng khi tham gia chơi sit and go
Nhằm xây dựng phong trào Sit & Go cho cộng đồng poker Việt Nam, kể từ ngày 8/8/2015, tất cả các giải Sit & Go sẽ được thưởng thêm 5 vàng (vàng có thể quy đổi hiện vật)
- Dành cho các giải mua vé bằng đồng.
- Giải 10 người, 18 người và 20 người.
Hy vọng mọi người làm quen dần với thể thức Sit & Go, một thể thức rất phổ biến trên thế giới.
1 số event khác các bác tham khảo trên fanpage nhé
https://www.facebook.com/giaidau247

p/s : em ko phải admin nhé các bác . game ít người với đang khuyến mãi nên giới thiệu với anh em thôi

1 slot nhé, test như thế nào :v
vào mà chơi thôi ông . thắng thì rút tiền . mới ra đang có nhiều khuyến mãi . ko biết chơi thì chơi bằng chip ảo trước . nó cho 1tr chip ảo đấy . khi nào biết chơi rồi thì chơi bằng tiền thật . tặng ông cái code 50k để chơi thử

vào mà chơi thôi ông . thắng thì rút tiền . mới ra đang có nhiều khuyến mãi . ko biết chơi thì chơi bằng chip ảo trước . nó cho 1tr chip ảo đấy . khi nào biết chơi rồi thì chơi bằng tiền thật . tặng ông cái code 50k để chơi thử
ok , lăng lộn trên các sàn poker đến giờ này hơn 5 năm rồi :D
vào để ủng hộ và phát triển thêm một kênh của poker vn thôi chứ ko ham hố ăn thua

1 sờ lót nha thớt
sao toàn clone vậy . nói trước lập nick clone bơm tiền lúc đổi thưởng nó block đừng kêu nha :eek: chủ site này vip supernova bên PS lên ko thiếu tiền mua phần mềm tracker đâu cậu :confused: mình giới thiệu để anh em đam mê poker việt nam chơi chứ ko giới thiệu để anh em cheat đâu :confused:

sao toàn clone vậy . nói trước lập nick clone bơm tiền lúc đổi thưởng nó block đừng kêu nha :eek: chủ site này vip supernova bên PS lên ko thiếu tiền mua phần mềm tracker đâu cậu :confused: mình giới thiệu để anh em đam mê poker việt nam chơi chứ ko giới thiệu để anh em cheat đâu :confused:
Ôi vãi e newbie chơi đỡ buồn bác ơi ,clone cliec j đâu :))

Ôi vãi e newbie chơi đỡ buồn bác ơi ,clone cliec j đâu :))
oh cũng chẳng sao . vì site mới ít người chơi chán quá nên mình xin code admin để đi giới thiệu với anh em cùng chơi ý mà . tặng cậu 1 code 50k để test nhé

góp ý nhé :
1, nên có chế độ auto đổi bàn khi đến lượt khi chơi nhiều bàn
2, nên tô đậm & nghiêng những bàn đã đăng ký để tiện theo dõi

góp ý nhé :
1, nên có chế độ auto đổi bàn khi đến lượt khi chơi nhiều bàn
2, nên tô đậm & nghiêng những bàn đã đăng ký để tiện theo dõi
bác góp ý với họ trong phần chat online trên trang chủ hoặc facebook nhé . em có phải admin đâu . tại game mới ra bonus ngon mà ít người quá nên em xin code admin để đi giới thiệu thôi

bác góp ý với họ trong phần chat online trên trang chủ hoặc facebook nhé . em có phải admin đâu . tại game mới ra bonus ngon mà ít người quá nên em xin code admin để đi giới thiệu thôi
xin 1 code nữa đi thím

Announcements

Forum statistics

Threads
418,699
170,801
Latest member
tunguyen1986

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week