Site offers pay daily qua LR đây, minpay 0,5$

to chac chan la da dung vip72 doi ip roi, ma cau xem lai xem the nao, chu dung 2 ip lam 1 acc lock thi dc, chu da cho doi ip ma 1ip ko dc cash nhieu acc, lai ko cho cash bang ip viet, thu hoi the co qua dang lam ko. to doi ip roi ko hieu sao site van ghi nhan ip cu, da del cookie truoc khi vao cash roi, cau lam the nay bon to thiet qua. cai dong kia bi del it cung 7 8$ chu it dau. hy vong admin xem xet lai. chu nhu nay thi cha con hung thu gi ma lam nua
Cậu xem lại nhé, thường tớ không trả lời mem làm đâu, nhưng ở đây nói rất rõ ràng nhé. Site tớ chỉ pr chứ không làm việc trực tiếp với mem nhé. Có j pm yahoo tớ thanh toán 1/2, coi như lần đầu. Thường là locker hết

Last edited by a moderator:
Đá lên phát nào ......... đã mở lại mấy chú offer baner

Đá lên phát nào ......... đã mở lại mấy chú offer baner​

đã thử và có pay qua LR. thanks a, làm ăn uy tín . up:binhsua74::binhsua74::binhsua74::binhsua74::binhsua74::binhsua74::binhsua74:

- - - Updated - - -

đã thử và có pay qua LR. thanks a, làm ăn uy tín . up:binhsua74::binhsua74::binhsua74::binhsua74::binhsua74::binhsua74::binhsua74:

- - - Updated - - -

Lr đã radi kiểu này phải làm cái thanh toán bằng Paypal, payza hoặc banks thôi. Đá lên phát nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,005
Latest member
Loananh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week