• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Site offer cực ngon cho anh em MMO

có gì đâu bình thường thôi , site này xưa giờ pay chậm mà , lúc trước chiến thằng này mún nó pay nhanh thì spam tin nhắn cho nó kêu nó pay :)) , khoảng 1 2 ngày là nhận đc tiền :))
Bác này có cái ảnh đẹp đấy! Chán Ramos vãi! Mà trang này chở 3 ngày rồi tiền chưa về

1 số trang nó gữi đến 2 cài mail. 1 cái là link kích hoạt sau đó là 1 cái mail thông tin nick cũa mình hoặc cái mail mà nó báo với mình là đã đăng kí thành công (ko có ID+pá trong cái mail đó) vậy copy cái nào dán vào nhĩ chũ thớt ?

1 số trang nó gữi đến 2 cài mail. 1 cái là link kích hoạt sau đó là 1 cái mail thông tin nick cũa mình hoặc cái mail mà nó báo với mình là đã đăng kí thành công (ko có ID+pá trong cái mail đó) vậy copy cái nào dán vào nhĩ chũ thớt ?

Ko ai trã lời câu hõi này dùm mình à :binhsua85:

site ngon sẽ tét :D

Nếu là tôi làm thì tôi copy cái chúc thành công!

---------- Post added at 06:06 PM ---------- Previous post was at 05:59 PM ----------

chết tiệt mình pay 1$ chờ nó 4 ngày nó denied vãi chả hiểu tại sao!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,972
Latest member
zkai
Back
Top Bottom