Referrer site off ăn liền ver 2 :D

Mình đang định làm thử trang này mà nó gửi mail xác nhận về lâu quá, hum qua cũng thử nhưng đến sáng nay nó mới gửi mail xác nhận về thì làm ăn gì, bác nào cho em chút EXP với, em dùng mail yahoo.com đó .

gmail thì đến phần confirm sdt thì làm sao nữa hả bạn

bạn confirm, nhập số dt xong rồi chọn cách phone gọi trưc tiếp, nó sẽ gọi báo bạn mấy số mật mã. đừng chọn SMS chờ gãy cổ luôn đó

gmail thì reg bằng ie tớ reg 1 lần cả chục cái trên 1 ip .
off nào dể lead thì làm mới biết chứ ngày này nó lead này sau nó không lead không biết được :D

thank các bạn đã ref cho mình :D những accounts ref cho mình đến ngày 3/2 này có bonus cho 3 bạn xuất sắc nhất nhé ;)

Chào chủ thớt! Muốn làm reg cho chủ thớt thật nhiều mà không biết chơi thế nào!
Ví dụ! trong phần offer này thì những con thớt nói năm trong mục nào!

DÙng sock và VPN chiến đều được nhưng chơi Gmail thì phải lập trước lúc fack ip ak! Nếu không nó sẽ gửi mã xác thực vào số đt của jnfo! Mong chủ thớt nhiệt tình goups đỡ! Thank

bạn vào phần search dánh tên nó rùi tìm :D
gmail thì tạo bằng ie là được bạn nào muốn gmail số lượng lớn thì pm mình bán 10 new gmail = 1$ :D

bạn vào phần search dánh tên nó rùi tìm :D
gmail thì tạo bằng ie là được bạn nào muốn gmail số lượng lớn thì pm mình bán 10 new gmail = 1$ :D

Vậy làm song có phải điền email và sumit không bạn! Sumit rồi nó hiện " đã đưa vào danh sách pending" mà sao chờ mãi không thấy nhận được tiền!

tùy off và tùy yêu cầu , tìm những con sign-up dơn giản mà làm không cần nhấn submit khi làm xong
cứ lick 10 con 1 luc làm :)

Thớt cho hỏi cheat nhiều acc mà rút về cùng 1 thằng paypal thì sao hok thớt vả lại làm 1 of có cần đợi nguyên ngày cho anh admin ảnh check rồi mới có xiền ko thớt

Bạn có thể share qua qua mọi người danh sách vài con dễ lead đc ko c :D

xin cái ym vs ( 20 char)

chiến tốt cậu , site pay vào ngày cn nên vì thế các bạn cứ chiến các site khác , khi đến thứ 7 làm 7 cái mail paypal phụ mà chiến :D
nhơ ref cho mình nhé làm 7 accs xong cash out thành công rồi tức thứ 2 pm inbox những acc của bạn rồi mail paypal mình payback :D
đảm bảo paypal sạch đã từng paypal nhiều bạn rồi :">

Announcements

Forum statistics

Threads
420,844
172,924
Latest member
bietchua677

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week