Referrer site off ăn liền ver 2 :D

Bác wave cho tôi hỏi là fake ip bằng AOL có chiến được không vậy? với lại bác dùng mail gì để đăng ký thế, tôi dùng webmail.hakkinen.com đăng ký thì nó báo email này bi cấm, bác trả lời giùm nha. Thanks.

chủ thớt ơi, mình dùng sock 5 reg xong ,đã làm 2 off cái gì có tax ... ! Hôm sao dùng 1 sock khac vào xem co nhận được tiền chưa thì nó báo "your account cheater"

chỉ dùng 1 sock login vô acc , làm xong cashout liền dùng 2 con là ban ngay
Up cho ngày mai pay :)
ai làm vo reg đập vài phát kiếm tiền nào :)

face ip xóa cookie rồi mà nó vẫn detelect k cho đăng kí là sao nhỉ

lam off cũng reg thì chỉ việc đăng ký 1 tài khoản trên site này thôi ak chủ thớt! làm mãi off VN nên cái này khó thế

---------- Post added at 04:59 AM ---------- Previous post was at 04:02 AM ----------

Chủ thớt đâu rồi k thấy vào vậy!

---------- Post added at 05:01 AM ---------- Previous post was at 04:59 AM ----------

Chủ thớt ơi nó cứ báo thế này là sao! Invalid compiled template for '_shout'

các bạn chịu khó tìm lại những bài viết , paypal thì add thêm 7 mail phụ . offers nhiều phần chọn là ntn ?

HMA chiến đc. mà.Nhưng có 1 số off k làm đc.Off nào nó hiện banner thì làm đc.Nếu nó k hiện banner đi kèm thì ip k đc làm off đó.
Log 2 ip 1 acc vẫn đc.Nhưng phải trùng city, state.Mình thử rồi. Còn cashout đc hay k m k biết.
Có 1 số guide hướng dẫn làm off như turbo tax, panda research, harris poll.Các bác search tên off, ví dụ turbo tax guide prizerebel.Trong forum này có hướng dẫn cách làm 1 số off

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,923
Latest member
krazyIT85

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back