• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Site Kiếm $ Amazon Or Paypal

xin tấm ảnh full màn 1080 hd đi bác @@

Có mợ gì đâu để chụp mà xin, bấm vô chỗ Prize thấy tiền đã rút ko trả lại là nó ko refund thôi.

rút kiểu gì vậy mấy thím :popo_angry::popo_angry:

refund refund và refund nhé nó có trả chắc chỉ trả? cho ít người nhiều ref thật hay trả 1$ thôi

Attachments

53.9 KB · Views: 80
thế lừa đảo hả các bác :v

Thôi Mod đóng cái topic hộ em để mọi người cứ vào hỏi
buồn thế, đói quá định nhảy vào kiếm tí cháo mà site scam mất rồi à? :oops::oops:

Theo mình biết thì nó không phải lừa đảo, nhưng nó không chơi với VN. Do nó chưa remove Vietnam khỏi list thôi. Đâu có gì lạ.

đã được pay 1$ amazon mà đó giờ không xài amazon ai biết bán ở đâu không chỉ mình với:oops:

đã được pay 1$ amazon mà đó giờ không xài amazon ai biết bán ở đâu không chỉ mình với:oops:

Có 1$ thì vứt chứ làm được gì, nó mà mua lại của bác thì cũng 10k, chưa đủ ly cà phê. Bỏ thì tiếc mà bán thì như cho.

Thôi Mod đóng cái topic hộ em để mọi người cứ vào hỏi

Theo mình biết thì nó không phải lừa đảo, nhưng nó không chơi với VN. Do nó chưa remove Vietnam khỏi list thôi. Đâu có gì lạ.
chơi VPN or proxy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,017
Latest member
betvnd88org
Back
Top Bottom