• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Site Kiếm $ Amazon Or Paypal

SCAM :v

scammmmmmmmmmmmmmmmm sao chủ thớt có tiền về?

View attachment 118180 bác chủ thớ cho em hỏi

là em nhận thử có 1 $ mà nó báo nhận luôn 1000$ thi em có nên đặt iphone x trước không hả bacs :V

Bác giả vờ không biết hay không biết thật vậy? Nó có dấu . cơ mà, nếu ko có dấu . đó thì bác đặt mua iPhone được rồi.

Bác rút bao nhiêu? Lúc nào mà bị Refund? Hình thức bác rút ra là gì ạ? (Bank hay Coupon), Bác có xem video nhiều ko? (có bao nhiêu coin?), Bác có chơi ko hay là chỉ lấy $ từ ref?

p/s: em hỏi hơi nhiều, nhưng hỏi để khoanh vùng tìm hiểu nguyên nhân ạ? Như em đây request 2 hôm rồi mà chưa thấy nó refund, có thể là lý do vì cuối tuần nên nó ko work cũng ko chừng.
Con này ae rút liên tục thử tôi mới bị rèfund nữa nè!!! Rút hoài zô!
Tôi nói dối làm gì bác!!! Lúc trc xoá bài rồi tiền về tôi mới update lại lừa ae có lộc lá j tôi ko
Tôi chơi site hangman là do bác kia trên fb up dễ chơi thử rồi share ae lúc đầu ko pay nên tui detele sau nó trả tui mới up lại.

Con này ae rút liên tục thử tôi mới bị rèfund nữa nè!!! Rút hoài zô!
Tôi nói dối làm gì bác!!! Lúc trc xoá bài rồi tiền về tôi mới update lại lừa ae có lộc lá j tôi ko
Tôi chơi site hangman là do bác kia trên fb up dễ chơi thử rồi share ae lúc đầu ko pay nên tui detele sau nó trả tui mới up lại.

Em có nói bác lừa gì đâu, post đó của em hỏi là hỏi bác trên kia mà (bác @mhoang180101), hỏi để khoanh vùng nguyên nhân mà tìm hiểu đoán thử xem vì sao nó refund thôi (post của bác ấy đây).

Em rút wire từ hôm thứ 7 đến giờ vẫn ko refund nhé. Rút 20$

Rate như này thì chỉ có Bezos mới có tiền trả cho thành viên :popo_big_smile: Thế mà mấy ông có nick từ năm 2015 về trước vẫn còn mơ tưởng :popo_beat_brick: Như tui làm vài tiếng là đủ minpay $20, mà đấy còn làm thủ công. Gặp mấy thánh tool vs auto thì ngày $100 :popo_boss:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,996
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom