Site Kiếm $ Amazon Or Paypal

dễ ăn quá thì chết với dân mmo rồi

xin cái link check hangman như trong video :(

Quả proof #1 của thớt chưa nói lên đc gì. Vì hệ thống baymack nhiều site nó pay đều ghi như vậy. Ae đang cần thông tin chính xác site này pay k thôi. Hi vọng pay cho all ae

Quả proof #1 của thớt chưa nói lên đc gì. Vì hệ thống baymack nhiều site nó pay đều ghi như vậy. Ae đang cần thông tin chính xác site này pay k thôi. Hi vọng pay cho all ae

Nó mà ko pay thì đều đó đồng nghĩa ông thớt cũng ko rút đc xu nào, đều đó vô nghĩa khi đi câu kiếm ref, nên có fake proof cũng chả để làm gì. giờ chờ rút wirebank thử thôi. Qua lễ là biết chứ gì.

Nó mà ko pay thì đều đó đồng nghĩa ông thớt cũng ko rút đc xu nào, đều đó vô nghĩa khi đi câu kiếm ref, nên có fake proof cũng chả để làm gì. giờ chờ rút wirebank thử thôi. Qua lễ là biết chứ gì.
Vấn đề là ở chỗ. Bác thớt test rút 1$ đc pay thì mới chia sẻ cho ae chiến thì mới có ref. Nhưng lượng withdrawn VN tăng khủng khiếp với sll nên từ lúc proof 1$ đó chưa thấy proof nào khác cả.
Bác thớt có lòng share cho ae ai cũng hoan nghênh. Mỗi tội chưa đính chính chính xác đc pay hay ko. Mà ae câu ra câu vào…..
Thôi mấy bác đang with r mấy hôm nữa biết ngay ý mà.

lại bị refund rồi

Bác rút bao nhiêu? Lúc nào mà bị Refund? Hình thức bác rút ra là gì ạ? (Bank hay Coupon), Bác có xem video nhiều ko? (có bao nhiêu coin?), Bác có chơi ko hay là chỉ lấy $ từ ref?

p/s: em hỏi hơi nhiều, nhưng hỏi để khoanh vùng tìm hiểu nguyên nhân ạ? Như em đây request 2 hôm rồi mà chưa thấy nó refund, có thể là lý do vì cuối tuần nên nó ko work cũng ko chừng.

Last edited:
Mình vừa rút 1$ bị refund đây, rút qua AMZ gìt card
Bác ra lệnh rút từ lúc nào thế, bác xem mấy câu hỏi vừa rồi của em hộ cái. Cám ơn bác.

Rút tối Thứ 7, vừa chơi game + $ ref. rút AMZ giftcard

Bác rút bao nhiêu? Em rút trước bác mà đến giờ vẫn không bị refund đây. Em không dám tự tin nhưng theo kết quả cho đến giờ (vẫn chưa bị refund) em đoán nha:

1. Số lượng Ref không quan trọng (nó yêu cầu có 2 ref nó mới cho rút)
2. Phải chơi thật nhiều (em chơi rất nhiều)
3. Xem thật nhiều video của nó (em xem rất nhiều, số coin của em hơn 5000 rồi)
4. Không rút tham một lần quá nhiều.

Trên đều là dự đoán của em cho đến tận bây giờ, ít ra phải chờ đến hết ngày Thứ Hai mà nó ko refund thì lúc đó kết quả có thể đến 99% là tiền về.

Last edited:
Bác rút bao nhiêu? Lúc nào mà bị Refund? Hình thức bác rút ra là gì ạ? (Bank hay Coupon), Bác có xem video nhiều ko? (có bao nhiêu coin?), Bác có chơi ko hay là chỉ lấy $ từ ref?

p/s: em hỏi hơi nhiều, nhưng hỏi để khoanh vùng tìm hiểu nguyên nhân ạ? Như em đây request 2 hôm rồi mà chưa thấy nó refund, có thể là lý do vì cuối tuần nên nó ko work cũng ko chừng.
Mình rút 20$ PP, hqua rút, hnay bị refund. Chưa kể tuần trước rút 1$ hay 20$ cũng bị refund nốt, ref thì hôm qua vẫn active nên mới rút đc, hnay inactive mà đã refund. Kiếm từ ref 1$, còn 19$ là làm thôi bác, bao coin thì xài hết để chơi rồi

bác chủ thớ cho em hỏi
Đây là site HangmanChamp, cùng chủ với Baymack, Flamzy,....chỉ cần chơi trò chơi Hangman hay còn gọi là "người treo cổ", luật chơi thì bạn google sẽ rõ nhé rất đơn giản. Sau đây mình chỉ cách chơi dễ thắng nhất bằng cách dùng Hangman Solver
:v Có proof chính chủ nhé !!
AE vào xem video nhé!
Link đăng kí
Ref mình nhé: https://www.hangmanchamp.com/truong10
Link:
Min rút 1$
Cách chơi:
-Bạn xem video kiếm coin, 1 video/12 coins
-Có coin rồi sau đó ra chơi, đoán 1 kí tự mất 1 coin
-Nếu bạn đoán đúng từ sẽ win $0.15 , cứ thế chơi mãi
Kiếm được nhiều hay ít tùy thuộc ở bạn
:D So ez ,
Xem video để biết cách nhé !!
Proof:
View attachment 118074
là em nhận thử có 1 $ mà nó báo nhận luôn 1000$ thi em có nên đặt iphone x trước không hả bacs :V

Announcements

Forum statistics

Threads
418,682
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back