• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Site full site exchanger.vn - Miễn Phí - Giá thỏa thuận !

Status
Not open for further replies.
code này . phí đầu tư code cùng lắm 60 củ . hết giá .

Bạn kiếm chổ nào bán code tính năng và bảo mật giống như mình giá 60tr thì giới thiệu mình với nhé. Nói được mà làm không được thì đừng nói nhé !

Code này mình dang sell giá 25tr cho PM,WMZ,VCB va EAB ...

Láo phét code của bạn chỉ bằng 1 cái module bên mình mà không ai mua. Trong khi mình đã bán được 2 bản rồi mổi bản 100tr. ( Muốn biết site thì pm riêng mình cho xem ).

code suy cho cùng cũng chỉ là làm sao cho auto đc , còn về bảo mật thì đừng bảo code bạn hơn tất cả vì chưa ai dám nhận mình là nhất cả ==> code + uy tín site ngon cỡ nào co vs tình hình bây giờ thì 150tr còn chưa có chứ nói j đến 1,2 tỷ
nói thật từ các bài lode.com gì đó hk nhớ rõ đến bài này toàn là pr site chủ yếu , đưa ra giá thách tạo scandal pr cho uy tín site chứ tốt đẹp gì

150tr chỉ đủ tiền mua code thôi nhé. Tháng lợi nhuận 100tr mà bán 150tr với 2 cái tên miền đẹp nhất Việt Nam à. ( Exchanger.vn - Converter.vn nhé ) Suy nghĩ thêm trước khi phát biểu nhé !

Hơi mắc quá pro , thôi như mình làm site tay cho nhàn. Tháng 100 củ là ngày xưa chưa có site ex mấy. Với số lượng vốn trên site bạn mà tháng hơn trăm củ là nói không chuẩn. Hơi hoang đường vì cái ex này không nói trước được ngày ít ngày nhiều , lợi nhuận kèm theo với nguồn vốn nữa bạn ah . Với giá 1ty 2 mình khẳng định không bao giờ bạn bán được vì nghề này đâu biết các chú C50 nhòm lúc nào , nhiều site đã off rùi nhé pro . Làm ex này quay lại thời tay cho lành. 1ty 2 bao giờ mấy hoàn vốn được và hoàn xong công an không cho làm nữa vậy là 1 năm không công . Pro vẫn là pro người thường vẫn là người thường , chẳng ai kinh doanh giỏi mà lại phải bỏ số vồn rùi không biết đi đâu về đâu và hằng ngày ngồi ngắm code và tên miền .

150tr chỉ đủ tiền mua code thôi nhé. Tháng lợi nhuận 100tr mà bán 150tr với 2 cái tên miền đẹp nhất Việt Nam à. ( Exchanger.vn - Converter.vn nhé ) Suy nghĩ thêm trước khi phát biểu nhé !

với lợi nhuận như vậy sao k để đó, lời hơn nhiều đấy

điên nặng lắm rồi, ko có vốn ex chắc code nó tự đẻ ra tiền

xem bài của thớt:
  • rất pro về it ,duy nhất 4rum mình thớt làm được cái site ex bảo mật cao
  • thu nhập của thớt hình như gần nhất 4rum ,hơn 100 chai/tháng.
  • code ,site này bán thế này chắc ko ai mua rầu ,ko bít có mục đích j # mà rao rao trên 4rum thế này

Mình lên diễn đàn này chỉ để đọc tin tức không phải lên để chủi bạn... nhưng bạn nói chuyện nghe mất dạy quá.
Bạn căn cứ vào dâu nói code mìn chỉ bằng 1 modul của code bạn,bạn nghĩ bạn là siêu nhân ? bạn làm là tốt nhất và không ai làm được ... Chỉ nhiêu đó đủ hiểu trình bạn tới đâu rồi... mình đang nói code mình sell là auto PM,WMZ,EAB,VCB.

bán 1 tỷ 2 các bác nói giá quá mắc tí nữa thớt tăng lên 1 tỷ 3 bây giờ :D

Đang kiếm 100 triệu mà bác bỏ thì chứng tỏ bác này có công việc gì khác kiếm được vài trăm đến vài tỉ/ tháng

Ngưỡng mộ quá

Tình hình là thớt khó sell vs cái giá đó :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week