Matrix [Site đầu tư] Nông trại trà - teamania

Status
Not open for further replies.
payeer thì lợi hơn chút. 1 payeer = 1 rúp.
Khi cậu mua thì 1$ khoảng = 33 , 34 payeer (33,34 rúp)
Còn nếu cậu dep bằng PM thì 1$ chỉ đc có khoảng 30 rúp thôi :)

Mỗi tội giờ payeer ra bao nhiêu là có người thu hết bấy nhiêu nên hơi khó mua 1 chút :D
cậu có nhiều site nên tớ nghĩ là cậu nên để dành payeer bán cho ref của cậu nha.có hàng thì tớ cũng mua nữa

cậu có nhiều site nên tớ nghĩ là cậu nên để dành payeer bán cho ref của cậu nha.có hàng thì tớ cũng mua nữa
thì toàn ref của mình mua ko à :D
cậu cần thì cứ yêu cầu ở bên topic site friends21. Bên đó thu nhập nhiều người khủng nên chắc là còn để bán đấy :D

site ngon phát triển tốt :D
Tổng cộng: 462 mới trong 24 giờ: 111 Payd: 123,13 rúp. Dự án dự trữ: 4510,03 rúp
thanh toán nhanh gọn :)
TMM Bạn nhận được Ví Ngày Tình trạng
976 9.76 RUB P2070211 2013/10/21 Thanh toán​

hem biết 2 acc chuyển về cùng 1 tài khoản payeer được không mod?
cái này mình cũng ko có rõ nữa vì chỉ chơi có 1 acc :)

du an nay ra may ngay rui ban. sau bao nhieu nagy thi thu hoi duoc von
click vô site là thấy ngày mà . Hồi vốn thì tự cầm máy tính ra rồi bấm bấm là ra đó mà :)
Dạo này anh em là hơi bị lười ấy nhá :oops: Hồi vốn thì khoảng 22,23 ngày :)

cho mình hỏi nạp >500 rub là đc thưởng, cái này cộng dồn đc ko? Ví dụ hôm nay mình nạp 250rub, ngày mai nạp tiếp 250rub có đc thưởng ko?

cho mình hỏi nạp >500 rub là đc thưởng, cái này cộng dồn đc ko? Ví dụ hôm nay mình nạp 250rub, ngày mai nạp tiếp 250rub có đc thưởng ko?
no thuong lan dau thoi ban

Site này chạy đc mấy ngày rồi nhỷ?

thường chỉ thưởng trong lần đầu nạp. là cộng bao nhiêu phần trăm tùy site. còn lần sau thì ko còn thưởng chỉ còn tỉ lệ quy đổi trong game.

http://fermandia.ru/?i=1676 site nay moi ra ma nguoi tham gia dong kinh khung
khong biet lam an duoc gi khong
hiện giờ trong tất cả các site chỉ duy nhất site đó mình dám khẳng định là ko scam sớm vì nó có 2 site trước đó . 1 site hoạt động hơn 1 năm và 1 site hoạt động hơn 2 năm và hiện giờ vẫn tiếp tục hoạt động.
Tuy vậy lãi của nó là thấp nên ko đc chú ý nhiều chỉ khoảng trên dưới 1,5% / ngày

hiện giờ trong tất cả các site chỉ duy nhất site đó mình dám khẳng định là ko scam sớm vì nó có 2 site trước đó . 1 site hoạt động hơn 1 năm và 1 site hoạt động hơn 2 năm và hiện giờ vẫn tiếp tục hoạt động.
Tuy vậy lãi của nó là thấp nên ko đc chú ý nhiều chỉ khoảng trên dưới 1,5% / ngày
thay so nguoi vao dong moi 7 ngay ma da len den 1k7. ma thay lai it wa. k biet co nen dau tu k

thay so nguoi vao dong moi 7 ngay ma da len den 1k7. ma thay lai it wa. k biet co nen dau tu k
Cái này tùy vào bạn. Lãi suất thấp thì rủi ro ít. Cộng với 2 site trước của nó cũng sống lâu nên nó cũng có uy tín với các nhà đầu tư

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,865
Latest member
tipcoengineer
Back
Top Bottom