Matrix [Site đầu tư] Nông trại trà - teamania

Status
Not open for further replies.
Tổng cộng: 855 mới trong 24 giờ: 22 thanh toán tất cả:. 4123,02 rúp dự án dự trữ: 23.103,22 RUR.

số rup dep vô ngày càng tăng nhưng rút ra cũng tăng ko kém!

+ 68.22 p

Date: 31.10.2013 05:54:27
ID: 2865444
Details: P2264037 → P2267xxx
Amount: 68.22 p
Comment: Выплата пользователю peoy297 с проекта TeaMania
tích mấy ngày sáng nay mới rút được :rolleyes:

payeer hoạt động bình thường rồi hả bác!

Tổng cộng: 855 mới trong 24 giờ: 22 thanh toán tất cả:. 4123,02 rúp dự án dự trữ: 23.103,22 RUR.

số rup dep vô ngày càng tăng nhưng rút ra cũng tăng ko kém!

payeer hoạt động bình thường rồi hả bác!
hình như chưa bạn ơi, bạn mình vừa phải rút bên yandex ra mới được, hình như admin nó limit số tiền rút mỗi ngày thì phải

hình như chưa bạn ơi, bạn mình vừa phải rút bên yandex ra mới được, hình như admin nó limit số tiền rút mỗi ngày thì phải

chắc thằng nào dep payeer nên a e rút dc ak. hùi chiều mình rút dc 35 rub mà! ^^ !

mà bữa này 105 sp = 100 TMN nha. có cảm giác như nó đang ăn gian thì phải, tiền ko tăng bao nhiêu ca?

Có thể như thế này để giúp site hoạt động lâu dài đây mà. Admin site này có vẻ có đầu óc hơn admin các site kia. Không đần thộn như mấy thằng admin bên kia.:D

Mình thấy nó có vài điều chỉnh chắc cũng ko ảnh hưởng lắm như
1. Tăng tỉ lệ đổi lên 105 TMM -> 1 bạc
2. Tỉ lệ bán cây: 50% vô tái đầu tư, 50% được rút
3. Tỉ lệ thưởng giảm còn 10% khi đổi tiền từ tài khoản rút được vào tài khoản mua cây.
Hi vọng với những thay đổi này thì site sẽ sống lâu trăm tuổi :D

Mình thấy nó có vài điều chỉnh chắc cũng ko ảnh hưởng lắm như
1. Tăng tỉ lệ đổi lên 105 TMM -> 1 bạc
2. Tỉ lệ bán cây: 50% vô tái đầu tư, 50% được rút
3. Tỉ lệ thưởng giảm còn 10% khi đổi tiền từ tài khoản rút được vào tài khoản mua cây.
Hi vọng với những thay đổi này thì site sẽ sống lâu trăm tuổi :D

hen chi thu vo ko dc nhu bua trc! ^^

adm có động thái ngay lập tức thì tốt, ko như thằng friends21 nhắc nó nó cứ ầm ừ rồi chả làm gì :oops:

Service Temporarily Unavailable

chuyen gi dang xay ra?

tình hình là bt trở lại. mới rút dc ít tiền. cứ duy trì hết 1 tháng nữa là a e ta lời luôn ấy chứ!

Tổng cộng: 926 mới trong 24 giờ: 4 Payd: 6386,32 rúp. Dự án dự trữ: 26.807,50 RUR

vẫn đang tăng hàng ngày! tuy nhiên số rub dep vô ko tăng nhanh bằng số rút ra!

mới chuyển từ yandex sang payeer, mất hết 2rub! >< !

vừa dep thêm tiền vào tk , thanh toán = PM , bao lâu tiền vào tk teamania thế bác captchar?
ngay lập tức, bạn kiểm tra xem :)

404 Not Found, chắc e nó ra đi r quá ... :(

Em nó ra đi chắc rồi :D. May mà mình rút đủ vốn + lời ~100 rub :D

mẹ nó. hùi chiều gần dc 40rub rồi. tính tối nay cho đủ 24h để rút thế mà thế này. Xui quá đi thôi!

hình như là nó xài free 1 tháng nên giờ hết hạn , ko biết có khôi phục đc lại ko. Hi vọng là có
Nếu site này ra đi thì từ nay mình xin cạch mặt các dạng site Nga giống như vầy vì nó ko tính ổn định và bền vững. Chỉ để chơi free thì tốt , còn đầu tư thì ta phải tìm hướng đi mới :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,763
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom